Home PEx Sports The NCAA Tourney

Ncaa chess

Post the latest News in NCAA CHESS

Comments

  • magandang laban ang chess sa ncaa ngayon season na ito. balanse ang mga team dahil nadagdagan ng malalakas na chess player ang mga team. sa LPU maglalaro na si IM Joel Pimentel. para naman sa SBC sasalang na si master Alcon Datu. sa CSB naman magpapakitang gilas si Gerard Docena. samantalang sa MIT sasabak naman si Jhonn Miguel de Guzman. para naman sa defending champion SSC-R narian pa rin ang beteranong si Arvie Jongko.
  • magbabalik upang pangunahan ang defending champion SAN SEBASTIAN STAGS ang last year's MVP
    Mari Joseph Logizesthai Turqueza na maglalaro sa Board 1. si Paolo Angelo Garcia na board (GOLD) medalist ng MAPUA Cardinals ay magbabalik din. samantalang si Hans Christian Gozun Balingit na isa ring board (GOLD) medalist ay maglalarong muli para sa CSB BLAZERS. magpapakitang gilas muli si Romy Fagon na last year's board (GOLD) medalist para sa LPU PIRATES. natapos na ang playing years ni na ADRIAN PEREZ at ALEXIS MARIBAO na mga kapwa
    nag board (GOLD) medalist para sa SAN SEBASTIAN STAGS
  • Chess Roster

    Juniors Division

    San Beda College
    Alanan, Brant Lenard B.
    Hernandez, Joric Justine F .
    Hernandez, Sean Jeremy F.
    Koh, Kerby S.
    Oncita, John Philip F.
    Papa, Jedric D.

    San Sebastian College – Recoletos
    Cereno, Jude A.
    Cunanan, Harold Thaddeus A.
    Gelua, John Kenneth L.
    Macandili, Dave D.
    Marquez, Joshua S.
    Vasallo, Brix Jonnard G.

    Jose Rizal University
    Erfe, Bryan David E.
    Golez, Ulysses M.
    Morla. Maria Isabcla V.
    Navarro, Earl C.
    Reyes, Jien P.
    Takeda, Dewald C.

    Mapua Institute of Technology
    Cadorniga, Milstein F.
    Ico, Jonas
    Jaud, Jhindrich Adjie
    Logronio Ariana
    Logronio, Jaybel Jr.
    Mendoza, Abraham

    Colegio de San Juan de Letran
    Bersamina, Paolo S.
    De La Cruz, Nicole Raven A.
    Martinez, Manolo Angelo D.L
    Oseña, Alexis Anne P.
    Yap, Eric Robert R.

    Emilio Aguinaldo College
    Andres, Karl Vincent Kasparob V.
    Erfe, Martin Kianne E.
    Lalas, Genrech L.
    Lalas, Genten L.
    Remaldora, Paul Vincent

    Lyceum of the Philippines University
    Galpo, Charles Vincent M.
    Galpo, Gabriel Angelo M.
    Guyo, Geraldine B.
    Legaspi, Jhonel R.
    Rosarda, Joshov Alekhine A.

    Arellano University
    Ancheta, Carl Jaedrianne C.
    Canape, Ynna Sophia C.
    Cerujano, Don Laurence R.
    Erese, James Michael B.
    Lim, Paula Mae C.
    Navarez, Jasmine Zyrelle C.

    College of St. Benilde
    De Leon, Luke Matthew D.
    Gonzales, Julius B.
    Macalalad, John Rusty A.
    Miciano, John Marvin S.
    Parro, Francis Roi E.

    University of Perpetual Help System Dalta
    Allado, Albert Emmanuel T.
    Cervales, Sean Edsel B.
    Chan, Somel Erano J.
    De Torres, Miguel D.
    Mabagos. Jyxuz A.
    Trinidad, Christian Emmanuel R.


    Seniors Division

    San Beda College
    Barcelon, Bryan B.
    Bargola, Versean M.
    Cruz, Jr., Renato B.
    Dait, Arvin Chester E.
    Datu, Alcon John Z.
    Datu, Bianca Marie E.

    San Sebastian College – Recoletos
    Caroc, Leonel M.
    Floro, Ralph Jordan S.
    Jongko, Arvie B.
    Repato, William Paul M.
    Turqueza, Mari Joseph L.
    Valdez, Mark Dominick A.

    Jose Rizal University
    Jardeliza, Rose Ann Floritz D.
    Lomio, Mare Kenneth C.
    Mina, Leo D.
    Mirabueno, Mark Keanu D.
    Rodriguez, Paul Leo C.
    Obiňia, Rodel B.

    Colegio de San Juan de Letran
    Baltazar, Melwyn Kenneth A.
    Barroga, Paul Christian P.
    Bersamina, Joseph S.
    Destura, Lian Patrick L.
    Fuerte, Mary Joyce T.
    Marquez, Julius Ceasar DJ.

    Emilio Aguinaldo College
    Estebar, Angelo G.
    Molina, Macwaine A.
    Porcalla, Viejay M.
    Salcedo, Brylle S.
    Tan, Brylle Genio B.

    Lyceum of the Philippines University
    Aquino, Prince Mark D.
    Fagon, Romy T.
    Jota, Jonathan M.
    Laxamana, John Jasper P.
    Mirano, Jan Francis T.
    Soler, Nico Ocinne B.

    Arellano University
    Caranyagan, Carlo R.
    Datu, Alcon Paul Z.
    Delos Santos, Don Tyrone M.
    Llantada, Kyz D.
    Peňero, Michael Niguel C.
    Viernes, Tucker Howard Elsteine M.

    College of St. Benilde
    Abuzo, Charles Daniel B.
    Balingit, Hans Christian G.
    Busa, Nelson Jr U.
    Cabual, Gino Divino L.
    Cajeras, Jerich D.
    Reyes, Prince Kenneth D.

    University of Perpetual Help System Dalta
    Castorillo. Karla Marie C.
    Dado, Darell John G.
    De Guzman, Remzxor M.
    Gamboa, Monique R.
    Monera, Aristotle S.
    Villanueva, Carl Mico C.

    Mapua Institute of Technology
    Cabida, Christian Dave
    De Guzman, Jhonn Miguel
    Espina Atria Gienah
    Garcia, Paolo Angelo
    Jacinto, Alexsis Enrico
    Mojar, David
  • Team Standings after Round 1
    DLS-CSB 4
    SSC-R 4
    LPU 3
    AU 2.5
    EAC 2
    SBC 2
    CSJL 1
    MIT 1
    JRU 0
    UPHSD 0
  • Team Standings after Round 4
    CSB 12.5
    LPU 12.5
    AU 11
    EAC 10.5
    SBC 10
    LETRAN 7.5
    SSC-R 7.5
    MAPUA 6
    JRU 1.5
    UPHSD 1
  • congrats LPU seniors 1st round champion
    congrats LSGH juniors 1st round champion
  • AleanceloAleancelo guapo PEx Expert 🎖️
    What is good for the NCAA will also be good for the NCFP.
  • congrats ARELLANO CHIEFS and LETRAN SQUIRES
    CHAMPIONS of the NCAA CHESS TOURNAMENT
  • may nanood ba ng chess tourney?
    may cheering ba?
    o dapat quiet lahat?

    may nagsusuntukan din ba dito? :lol:
Sign In or Register to comment.