Home PEx Lifestyle Health and Wellness

Uti / ovary disease

Gud day mga docs, nagpacheck up na po ako kanina nagpa urinalysis po ako sabi UTI daw, kanina po kasing umaga sumakit nanaman yung tagiliran ko sa bandang abdomen po sobrang sakit pero hindi naman po ako nilagnat o nagsuka bigla na lang po siya sumakit pero dati pa po ito sumasakit minsan sa kaliwa lang minsan sa kanan palipat lipat po pero last year po nangyari na rin sakin 'to sobrang sakit ng tagiliran ko halos mamilipit na ko sa sakit tapos nilalagnat ako UTI din po.

Irregular po ang menstruation po hindi po ako nagkaron netong last July :/ tapos sabi ni doc kanina baka daw po sa ovary ang sakit ko,

ano po kaya mga doc? natatakot po kasi ako eh pero wala naman po siyang ibang sinabi na ipatest ako o anupaman. Salamat po!

Comments

  • If you have underwent urinalysis and you were found to have UTI, then I think it really is UTI. UTI can also present with abdominal pain. Just continue your prescribed antibiotics then follow-up with your physician if your symptoms progressed/persisted.
  • hello doc,
    Im a male, nagpasuri po ako ng aking IHI dahil sa sobrang sakit nung umihi ako 1 week ago at positive nga may UTI ako. di ko alam saan ko to nakuha pero segurado akong not through sexual activity. kasi wala ako nun. hahaha...anyway my doctor prescribe me levofloxacin 750mg once a day for 10 days. naka 5 days na ako gusto ko na sanang ihinto na ang pag take nito kasi sobrang tapang, di ako nakakatulog ng maayos since i start taking the med, malakas ang aking heartbeat at parang di mawala-wala ang flu like symptoms.
  • julius06: Palpitations are common side effects of Levofloxacin. It is not advisable to stop it prematurely since it can cause drug resistance. One solution would be to follow-up with your physician and tell him/her your symptoms. He/she can shift it to another antibiotic which has less side effects.
Sign In or Register to comment.