★ Karen Reyes ★Pretty,Real & Lovable▐PBB Teens 2nd Big Placer!Well Job!▐[maK

UPDATED FANLIST

karengif2.gif

kiten.jpg

oiu8on.jpg

o5ztlj.jpg

[highlight]:spinstar: REYES, KAREN MAE :spinstar:[/highlight]

INFORMATION:
[CROUCHING-TIGER-DISAPPEARING-SPOILER]Nickname: Karen
Status: Current Housemate
Real Name: Karen Mae Reyes
Origin: Calapan, Oriental Mindoro
Age: 16
Birthdate: October 17, 1996
Nationality: Filipino
Occupation: Student
Civil Status: Single
Religion: Roman Catholic
Hobbies: Dancing, playing volleyball
Favorite Color: Blue, black and brown
Favorite Food: Lasagna, sinigang na baboy , lechong kawali
Favorite Show: Walang Hanggan , Mara Clara, Magkaribal
Favorite Actor: JM deGuzman , Coco Martin , John Lloyd Cruz
Favorite Actress: Angel Locsin , Julia Montes, Anne Curtis
Favorite Singer: Silent Sanctuary, The Script, Maddi Jane , Adele

OTHER:
Medyo sensitive si Karen pagdating sa usapin tungkol sa kanyang ama dahil pumanaw ito sa isang away trapiko. Ulila man sa kanyang ama ay masayahing bata pa din si Karen at nahahawa ang mga tao sa kanyang paligid sa kanyang cheerful disposition. Magaling din na dancer si Karen at member ng dance group ng kanilang eskwelahan.
[/CROUCHING-TIGER-DISAPPEARING-SPOILER]

http://i40.tinypic.com/ip2xbc.jpg

[highlight]:spinstar: The MaKARENas :spinstar: [/highlight]
1. irish15girl - (Irish)
2. tinchin018 - (Tin)
3. pysche_18
4. kApAMiLyAtOh -(Sharon-Bohol) 
5. MegathrOne 
6. darkate
7. gelyn_tin
8. rain_s
9. hukalikot
10. i_am_hu_i_am
11. punchkid
12. akosipiglet - (JP)
13. carlespinas 
14. Yishinshey
15. Lebron25
16. kianleeify
17. KrisnaMalik
18. dianajane_1723
19. sassysaphire
20. eticet
21. mumai17
22. liebgelb
23. Esther Liu
24. Kimmyasdfghjkl
25. jexica
26. echoserang_baki 
27. tinsky15
28. cedar
29. msKai
30. Li_Anne
31. yuriChii
32. aray naman
33. bheybi_taz
34. blue_eingehl09 
35. redbutterfly_24
36. aicien16
37. CJ7_Russell
38. labxouxoxomuch
39. KEntertainment - (Kath)
40. Patrice_535
41. RCFRIENDS
42. azilanom23
43. bitterbutterfly
44. hraiu23
45. ikaw_ako
46. lepre_chaun - (Ate Tin - Dublin, Ireland)
47. mint_dine
48. starnixcool - (Hanna)
49. aneleoreblig
50. ItsmeeNayumi - (Nayumi-Vancouver Canada)
51. azstee08
52 .hukalikot - (Jonathan)
53. CannonInD
54. kate12
55. msjbabe
56. DelDimaculangan
57. rvjhane
58. kenjai11
59. dioraddict
60. an19heartslife
61. christof
62. tasyangganda
63. iamplayer
64. U8668-D
65. busesandtrains
66. etsusera
67. busesandtrains
68. cherish8888
69. celvouplait
70. trippergiggler
71. deredrum
72. eh_ashlei
73. IanM00ne
74. Ztiltzkin
75. enyaJayne
76. france21
77. -buyen-
78. kendy88
79. lemej07
80. etsusera 
81. SuYin_4evah
82. smashmouth
83. cablag - (Ate Ayie)
84. SummerBreeze - (KJ - California)
85. EmeraldBlood 
86. justjen
87. OMFGitsMARAMEOW
88. adiksaPINK
89. aleeah
90. bLisSe
91. ara_kawaii
92. jencon83
93. techie8lovesxian
94. CuzzyWuzzy
95. ladyelL
96. KISSSHHHYYY
97. tessabananas
98. sizzling7
99. kcher25
100. firebrick
101. azstee08
102. joycee321
103. jhakez
104. keziahmilcah
105. riannaviray

2a8f0pj.jpg

[highlight]FEEL FREE TO ADD/REMOVE YOURSELF TO THE LIST![/highlight]

:director: [highlight]Kindly Repost it in Every Page![/highlight]

Those who want to add in the FanList, just write your names here. You can add your real names and where you from.
Be aware of the list! baka kasi nalista na kayo!

[highlight]● Also Visit: ●

[/highlight] Kit&Karen ♥KITEN MITTENS♥ "First place ko po is.. Si KAREN.♥ MEOOOOW!"-Kit. [Den 8]


RYREN BUMBLEBIES ♥ Ryan & Karen ♥ "Ryan ni Karen ♥ for Karen only"- Ry [BIE-HIVE 2]
«134567115

Comments

Leave a Comment

BoldItalicStrikethroughOrdered listUnordered list
Emoji
Image
Align leftAlign centerAlign rightToggle HTML viewToggle full pageToggle lights
Drop image/file