FEATURE ADJUSTMENT: The Flag button is temporarily unavailable for members. We are doing certain system adjustments as of the moment to prevent some users from abusing this feature. For reports, please message the moderators or email us at [email protected]
PEx Alert: Welcome to the new PinoyExchange. For access issues, bug reports and technical concerns, please email us at [email protected] Thank you!

PBB Real Life Sweethearts: Mark Luz and Kim De Guzman(KiMark 1)

coollogo_com-104792938.gif

300155_314962608517428_314962461850776_1469454_711845323_n.jpg

[HIGHLIGHT]WELCOME TO KIM AND MARK THREAD A REAL COUPLE INSIDE THE HOUSE OF KUYA[/HIGHLIGHT]

Comments

  • coollogo_com-138771375.gif

    1.itsmeenayumi (nayumi)
    

    :flower:please feel to add your name:flower:
  • 309793_317134901633532_314962461850776_1477867_423032385_n.jpg
  • kinikilig talga ako sa real couple na ito...marami lang kasing panira...hmp.....

    KIMARK ako...
  • coollogo_com-104792768.gif

    305821_192772164134938_192765474135607_434314_30887421_n.jpg
    large_10.jpg

    KIM DE GUZMAN

    [CROUCHING-TIGER-DISAPPEARING-SPOILER]Nickname:Kim
    Status:Current Housemate
    Real Name:Kim . de Guzman
    Origin:Olongapo
    Age:19
    Birthdate:1992-06-07
    Nationality:Filipino
    Occupation:Model
    Civil Status:
    Religion:
    Hobbies:shopping, eating, playing with dogs
    Favorite Color:white, black, brown
    Favorite Food:sinigang, spaghetti
    Favorite Show:Showtime, The Simpsons, Bio, MTV Cribs
    Favorite Actor:
    Favorite Actress:Anne Curtis, Angel Locsin, Amanda Seyfried
    Favorite Singer:Drake,MusicSoulChild, Usher

    OTHER INFORMATION

    Simple, maganda at mahinhin: si Kim ang typical girl-next-door na aminadong hindi nya pinlano ang pagsali sa PBB bilang isang housemate. Alam ni Kim na hindi lahat ay nabibigyan ng ganito kalaking pagkakataon kaya agad-agad siyang nag-audition para dito.

    Aminado si Kim na marami siyang mami-miss sa kanyang pagpasok sa bahay. Una na rito ang kanyang, pamilya, sunod ang kanyang mga kaibigan, boyfriend na kasabay niyang nag-audition, at higit sa lahat, ang kanyang dalawang aso na sina Waffle at Toffee. Mahilig si Kim mag-shopping at kumain sa labas kasama ang kanyang pamilya at kaibigan. Naglalaro rin siya ng badminton, lawn tennis at bowling, maliban sa kanyang pag-arte sa teatro.

    Takot mang masilip ang lahat ng kanyang ikinikilos sa loob ng bahay, handang haharapin ni Kim ang lahat ng mga hamong ibibigay sa kanya ni Kuya.[/CROUCHING-TIGER-DISAPPEARING-SPOILER]


    375555_212509548820318_206462379425035_525226_1849909311_n.jpg
    large_42.jpg

    MARK TAJON LUZ

    [CROUCHING-TIGER-DISAPPEARING-SPOILER]Nickname:Mark
    Status:Current Housemate
    Real Name:Mark Tajon Luz
    Origin:Quezon City
    Age:23
    Birthdate:1988-08-02
    Nationality:Filipino
    Occupation:Businessman
    Civil Status:
    Religion:
    Hobbies:Basketball, boxing
    Favorite Color:Blue, white, black
    Favorite Food:Anything spicy
    Favorite Show:The Family Guy
    Favorite Actor:
    Favorite Actress:Jessica Alba
    Favorite Singer:Boys2Men, Bamboo

    OTHER INFORMATION

    Sports ang pangunahing hobby ni Mark, basketball at boxing ang paborito nyang laruin. At dahil na rin siguro sa disiplinang nakukuha mula sa sports na ito, naniniwala si Mark sa kahalagahan ng pagiging team player. Sinabi nyang ayaw nya ng mga taong arogante, "ayaw ko nung pininipilit ng iba yung gusto nilang mangyari pero hindi pinapakinggan yung ibang tao sa paligid nila."

    Pero kampante pa rin si Mark na makakasundo nya ang kaniyang mga magiging housemate. "I'm friendly, I'm a happy person," ani nya.[/CROUCHING-TIGER-DISAPPEARING-SPOILER]
  • Ad5wNr5CMAACIYH.jpg
    Ad5wphGCQAIKRlc.jpg
    Ad5wtLoCAAAw1iZ.jpg
    Ad5wxfoCIAI977h.jpg

    credit Kimmark
  • Ad5w0cXCQAE4YHP.jpg
    Ad5w3nvCEAIotRq.jpg
    Ad6LztcCAAIxVmp.jpg
    Ad6L8oOCAAAQETo.jpg
    Ad6L_ttCEAAN0nk.jpg
    Ad6MCiuCQAAg6PS.jpg
    Ad6MFygCMAAdEEP.jpg
    Ad6MJxtCMAMbTiz.jpg
    C/O kimmark
  • KimMarkKimMark Member PExer
    Ad8aNOwCQAIa0yo.jpg
  • KimMarkKimMark Member PExer
    Ad8aSpUCMAAJlY2.jpg
  • KimMarkKimMark Member PExer
    Ad8aWpXCAAALEon.jpg
  • KimMarkKimMark Member PExer
    Ad8aaYICEAAbGKO.jpg
  • KimMarkKimMark Member PExer
    Ad8aeGxCIAIbZBZ.jpg
  • hahaha..at ikaw talaga ang thread starter sis ha!!! ikaw na!!!:lol:

    oh diba, huli ka!!*okay*
  • anongSAYmoanongSAYmo Member PExer
    count me in :))) pleaaase :)
  • anongSAYmoanongSAYmo Member PExer
    kinikilig ako sa kanila lalo na kanina :)
    :D
  • anongSAYmoanongSAYmo Member PExer
    I think dapat makipag tulungan tayo sa thread ni Mark and ni Kim (yung solo) haha
  • up up the thread..wooooooooooooooooo kimark lets goooooooooooooo
  • 447951100.jpg?AWSAccessKeyId=AKIAJF3XCCKACR3QDMOA&Expires=1321405602&Signature=OHA7DWMu0KfUTHeEiQEylj8RD1g%3D

    1.itsmeenayumi (nayumi)
    2.KimMark
    3.loissenicole
    4.anongSAYmo
    

    :flower:please feel to add your name:flower:
  • desh_2185desh_2185 Member PExer
    up up for this thread...
    promote kayo sa ibang forum guys...

    hehehe legggoooo!!!
  • 312596_291260097572527_100000656182007_1008409_1008709968_n.jpg

Leave a Comment

BoldItalicStrikethroughOrdered listUnordered list
Emoji
Image
Align leftAlign centerAlign rightToggle HTML viewToggle full pageToggle lights
Drop image/file