FEATURE ADJUSTMENT: The Flag button is temporarily unavailable for members. We are doing certain system adjustments as of the moment to prevent some users from abusing this feature. For reports, please message the moderators or email us at [email protected]
PEx Alert: Welcome to the new PinoyExchange. For access issues, bug reports and technical concerns, please email us at [email protected] Thank you!

Star Awards for TV (October 2005)

kolcenterdudekolcenterdude Banned by Admin PExer
malapit na to.

sino mga bets nyo manalo.

sana manalo ialsa at spirits
«1

Comments

  • kyupaybkyupayb Objective Threadstarter ✭✭✭
    can someone post the nominees for this year's star awards?? i heard majority are kapuso celebrities..
  • svpprsvppr mustard seed PExer
    ^ majority mga kapuso?

    peru, november na wala pa...hehe..
  • quel_13quel_13 Member PExer
    bea Alonzo!!!! Panalo To!!!
  • quel_13quel_13 Member PExer
    w1.jpg

    BEA ALONZO DESERVES TO WIN!!!

    GO GO GO BEA!!!!
  • svpprsvppr mustard seed PExer
    ^ yeah everyone deserves to win, heheh!

    where are the list of nominees? I read the list from the local tabloid but the list is too long to encode here...

    sa tingin ko patas naman ang labanan...
  • icybhienxicybhienx Member PExer
    hope someone can post the nominess...
  • kyupaybkyupayb Objective Threadstarter ✭✭✭
    oo nga can someone post the nominees.. nbasa ko narin at dominated ng kapuso celebs tlga.. lalo na sa comedy kapuso celebs lang lahat ang nominated..
  • svpprsvppr mustard seed PExer
    ^ comedy month pa naman ngayon sa gma...heheh!
  • surfer24surfer24 med student for life PExer
    star awards?! i actually thought that most of the award nominatins were kapamilya stars.

    from what i can remember from the best actress category, the nominees were claudine, kris aquino, regine, angel, bea, and heart. i could be wrong.

    :handsdown: to HEART. the nomination alone is good enough for me.
  • ayamanikaayamanika happy go lucky PExer
    may nakita akong list of nomination sa tsinoy.com pero hindi ako kung ito iyon dahil iba ang nakalagay (golden screen awards).

    pero puro nga GMA ang nasa comedy series category
  • MY_maka_mandagMY_maka_mandag GORDON CRYING LADY PExer
    ayamanika wrote:
    NAKUHA KO LANG ITO SA TSINOY.COM:

    Outstanding Lead Actress in a Comedy Series:
    Pilita Corrales (Lagot Ka, Isusumbong Kita - GMA-7)
    Rufa Mae Quinto (Idol Ko Si Kap - GMA-7)
    Tessie Tomas (Bahay Mo Ba ‘To? - GMA-7)

    Outstanding Lead Actor in a Comedy Series:
    Joey Marquez (Lagot Ka, Isusumbong Kita - GMA-7)
    Benjie Paras (Lagot Ka, Isusumbong Kita - GMA-7)
    Ramon ‘Bong’ Revilla, Jr. (Idol Ko Si Kap-GMA-7)
    Raymart Santiago (Lagot Ka, Isusumbong Kita- GMA-7)
    Ronaldo Valdez (Bahay Mo Ba ‘To? - GMA-7)

    Outstanding Lead Actress in a Drama Series:
    Bea Alonzo (Ikaw Ang Lahat Sa Akin- ABS-CBN 2)
    Claudine Barretto (Ikaw Ang Lahat Sa Akin - ABS-CBN 2)
    Sunshine Dizon (Encantadia - GMA-7)
    Karylle (Love To Love: Sweet Exchange - GMA-7)
    Angel Locsin (Mulawin - GMA-7)
    Regine Velasquez (Forever In My Heart -GMA-7)

    Outstanding Lead Actor in a Drama Series:
    John Lloyd Cruz (Ikaw Ang Lahat Sa Akin - ABS-CBN 2)
    Richard Gomez (Forever In My Heart - GMA-7)
    Richard Gutierrez (Mulawin - GMA-7)
    Ariel Rivera (Forever In My Heart -GMA-7)
    Dennis Trillo (Darna- GMA-7)

    Outstanding Lead Actress in a Drama Special:
    Rochelle Pangilinan (Magpakailanman: Laban Sa Magandang Kinabukasan - GMA-7)
    Cherry Pie Picache (Maalaala Mo Kaya: Bestida - ABS-CBN 2)
    Camille Prats (Maalaala Mo Kaya: Bato - ABS-CBN 2)
    Nadine Samonte (Magpakailanman: Pag-usbong Ng Isang Reyna - GMA-7)
    Lorna Tolentino (Magpakailanman: Sa Kabila Ng AIDS - GMA-7)
    Eula Valdez (Maalaala Mo Kaya: Bahay-Bahayan - ABS-CBN 2)

    Outstanding Lead Actor in a Drama Special:
    John Lloyd Cruz (Maalaala Mo Kaya: Skating Rink - ABS-CBN 2)
    Christopher de Leon (Magpakailanman: Sa Muling Pagsilip Ng Liwanag - GMA-7)
    Albert Martinez (Maalaala Mo Kaya: Bato - ABS-CBN 2)
    Michael de Mesa (Maalaala Mo Kaya: Bestida -ABS-CBN 2)
    Romnick Sarmenta (Magpakailanman: Samahang Walang Kapantay - GMA-7)

    Outstanding Supporting Actress in a Comedy Series:
    K Brosas (Idol Ko Si Kap - GMA-7)
    Francine Prieto (Bahay Mo Ba ‘To? - GMA-7)
    Tiya Pusit (Bahay Mo Ba ‘To? - GMA-7)
    Sherilyn Reyes (Bahay Mo Ba ‘To? - GMA-7)
    Gloria Romero (OK Fine, ‘Tong Gusto Ko - ABS-CBN 2)

    Outstanding Supporting Actor in a Comedy Series:
    Antonio Aquitania (Idol Ko Si Kap - GMA-7)
    Keempee de Leon (Bahay Mo Ba ‘To? - GMA-7)
    Bearwin Meily (Lagot Ka, Isusumbong Kita - GMA-7)
    Mike ‘Pekto’ Nacua (Bahay Mo Ba ‘To? - GMA-7)
    Teri Onor (Lagot Ka, Isusumbong Kita -GMA-7)

    Outstanding Performance in a Comedy Gag Show:
    Ogie Alcasid (Bubble Gang - GMA-7)
    Joey de Leon (Wow! Maling-Mali! - ABC 5)
    Rufa Mae Quinto (Bubble Gang - GMA-7)
    Maverick Realova (The Misdaventures Of Maverick & Ariel - ABC 5)
    Michael V. (Bubble Gang - GMA-7)
    Ariel Villasanta (The Misadventures of Maverick & Ariel - ABC 5)

    Outstanding Supporting Actress in a Drama Series:
    Amy Austria (Mulawin - GMA-7)
    Hilda Koronel (Ikaw Ang Lahat Sa Akin - ABS-CBN 2)
    Alessandra de Rossi (Darna - GMA-7)
    Jennifer Sevilla (‘Sang Sulok Ng Langit - GMA-7)
    Dawn Zulueta (Encantadia - GMA-7).

    Outstanding Supporting Actor in a Drama Series:
    Tirso Cruz III (Ikaw Ang Lahat Sa Akin - ABS-CBN 2)
    Jay Manalo (‘Sang Sulok Ng Langit - GMA-7)
    Pen Medina (Encantadia - GMA-7)
    Dennis Trillo (Mulawin - GMA-7)
    Alfred Vargas (Encantadia -GMA-7)

    Outstanding Supporting Actress in a Drama Special:
    Kaye Abad (Maalaala Mo Kaya: Bestida -ABS-CBN 2)
    Glaiza de Castro (Maalaala Mo Kaya: Bahay-Bahayan - ABS-CBN 2)
    Rio Locsin (Maalaala Mo Kaya: Skating Rink -ABS-CBN 2)
    Camille Prats (Maalaala Mo Kaya: Kuwintas-ABS-CBN 2)
    Daria Ramirez (Magpakailanman: Laban Sa Magandang Kinabukasan - GMA-7)

    Outstanding Supporting Actor in a Drama Special:
    Ricky Davao (Maalaala Mo Kaya: Kuwintas-ABS-CBN 2)
    Eddie Garcia (Magpakailanman: Palimos Ng Pangarap-GMA-7)
    Emilio Garcia (Maalaala Mo Kaya: Bestida-ABS-CBN 2)
    Lester Llansang (Maalaala Mo Kaya: Bestida -ABS-CBN 2)
    Spencer Reyes (Maalaala Mo Kaya: Bestida -ABS-CBN 2)

    Outstanding Director for a Comedy Series/Comedy Gag Show:
    Boyong Baytion (Lagot Ka, Isusumbong Kita - GMA-7)
    Danni Caparas (OK Fine, ‘Tong Gusto Ko - ABS-CBN 2)
    Cesar Cosme (Idol Ko Si Kap -GMA-7)
    Bert de Leon (Daddy Di Do Du - GMA-7)
    Al Quinn (Bahay Mo Ba ‘To? - GMA-7)

    Outstanding Director for a Drama Series:
    **** Bayani (‘Sang Sulok Ng Langit - GMA-7)
    Eric Quizon and Dominic Zapata (Darna - GMA-7)
    Mark Reyes and Gil Tejada (Encantadia -GMA-7)
    Mark Reyes and Phil Noble (Forever In My Heart -GMA-7)
    Dominic Zapata and Lorenzo Reyes (Mulawin - GMA-7)

    Outstanding Comedy Series:
    Bahay Mo Ba ‘To? (GMA-7)
    Daddy Di Do Du (GMA-7)
    Idol Ko Si Kap (GMA-7)
    Lagot Ka, Isusumbong Kita (GMA-7)
    OK Fine, ‘Tong Gusto Ko (ABS-CBN 2)

    Outstanding Comedy Gag Show:
    Bubble Gang (GMA-7)
    Nuts Entertainment (GMA-7)
    Quizon Avenue (ABS-CBN 2)
    The Misadventures Of Maverick & Ariel (ABC 5)
    Wow! Maling-Mali! (ABC 5).

    Outstanding Drama Series:
    Encantadia (GMA-7)
    Forever In My Heart (GMA-7)
    Ikaw Ang Lahat Sa Akin (ABS-CBN 2)
    Mulawin (GMA-7)
    ‘Sang Sulok Ng Langit (GMA-7)

    Outstanding Drama Special:
    Maalaala Mo Kaya: Bestida (ABS-CBN 2)
    Magpakailanman: Sa Kanya Ay Kumakatok, Ang Pinto Ay Bubuksan (GMA-7)
    Maynila: Big Brother, Little Sister (GMA-7)

    Outstanding Male Host in a Musical or Variety Program:
    Ogie Alcasid (SOP- GMA-7)
    Janno Gibbs (SOP-GMA-7)
    Joey de Leon (Eat… Bulaga - GMA-7)
    German Moreno (Master Showman Presents Walang Tulugan - GMA-7)
    Martin Nievera (ASAP ‘05 -ABS-CBN 2)
    Vic Sotto (Eat… Bulaga -GMA-7)

    Outstanding Female Host in a Musical or Variety Program:
    Toni Rose Gayda (Eat… Bulaga -GMA-7)
    Pia Guanio (Eat… Bulaga - GMA-7)
    Jaya (SOP -GMA-7)
    Zsa Zsa Padilla (ASAP ‘05 -ABS-CBN 2)
    Regine Velasqeuz (SOP -GMA-7)

    Outstanding Musical or Variety Program:
    ASAP ‘05 (ABS-CBN 2)
    Chowtime Na (IBC 13)
    Master Showman Presents Walang Tulugan (GMA-7)
    SOP (GMA-7)

    Outstanding Reality/Competition Program:
    Extra Challenge: Astig (GMA-7)
    Qpids (ABS-CBN 2)
    Stardance (ABS-CBN 2)
    Starstruck (GMA-7)

    Outstanding Showbiz-Oriented Program:
    ETK: Entertainment Konek (ABS-CBN 2)
    S-Files (GMA-7)
    Showbiz Stripped (GMA-7)
    Startalk (GMA-7)
    The Buzz (ABS-CBN 2)

    Outstanding Showbiz-Oriented Program Host:
    Boy Abunda – The Buzz (ABS-CBN 2)
    Kris Aquino – The Buzz (ABS-CBN 2)
    Paolo Bediones – S-Files (GMA-7)
    Butch Francisco – Startalk (GMA-7)
    Toni Gonzaga – ETK: Entertainment Konek (ABS-CBN 2)
    Ricky Lo – Showbiz Stripped (GMA-7)
    Lorna Tolentino – Startalk (GMA-7)


    Outstanding Celebrity Talk Show:
    Homeboy (ABS-CBN 2)
    Sis (GMA-7)
    Sec-rets (ABC 5)
    Y Speak (ABS-CBN 2)

    Outstanding Celebrity Talk Show Host:
    Boy Abunda – Homeboy (ABS-CBN 2)
    Ryan Agoncillo – Y Speak (ABS-CBN 2)
    Karen Davila – Y Speak (ABS-CBN 2)
    Joey de Leon – Mel & Joey (GMA-7)
    Juliana Palermo – Secrets (ABC 5)
    Mel Tiangco – Mel & Joey (GMA-7)

    Outstanding Youth-Oriented Drama Series:
    Joyride (GMA-7)
    Love To Love: Season Four (GMA-7)
    SCQ Reload (ABS-CBN 2)

    Helen Vela Lifetime Achievement Award:
    Coney Reyes (drama)
    Tina Monzon-Palma (news broadcasting)
    Bibeth Orteza (comedy)

    Special Citation:
    Eat Bulaga (longest-running noontime show on Philippines TV)
    Riot Productions (state-of-the-art special effects to Philippine Television particularly - Mulawin, Encantadia, Darna, Sugo and Leya: Ang Pinakamagandang Babae Sa Ilalim Ng Lupa.)

    credits to ABANTE


    Hindi naman ito Star Awards! Empress or enpress Awards yata ito? :glee:
  • ayamanikaayamanika happy go lucky PExer
    kaya nga pinalitan ko na post ko dahil hindi ako sure...
  • nowie_0?nowie_0? dugongkapamilya PExer
    its really unfair! bakit hindi nalagay ang hiram! drama series nga eh! puro mga fantaserye toh! puro kapuso ha!! and goin bulilit bakit hindi nakasama sa mga nominations! its really unfair talaga!!!!!!!!!!!
  • well_09well_09 Banned by Admin PExer
    im sure ang enpress ay funded by GMA 7... hahahaha
  • fighter24fighter24 lasallian,KAPAMILYA PExer
    I SAW THE NOMINEES SA TABLOID!

    e2 lng ang mga natandaan ko

    best variety show:
    wowowee
    eat bulaga
    chowtime
    mastershowman

    best gameshow:
    PGKNB?
    k!


    best primetime show:
    krystala
    darna
    spirit
    hiram
    forever in my heart
    mulawin

    best performance actress:
    claudine barreto - marina
    heart evangelista - hiram
    regine velasquez - forever in my heart

    best search star show:
    search for a star in a million
    pinoy pop superstar
    stardance
    starstruck 2
    SCQ 2


    best gag show:
    bubble gang
    goin' bulilit
    nuts entertainment
    yes yes show
    quizon ave..(not sure)

    best variety musical show:
    ASAP'05
    ASAP FANATIC
    SOP GIGSTER
    SOP RULEZ


    best news program:
    tvpatrol world
    24oras
    insider
    saksi
    sentro


    best reality show:
    extra chang.
    kaya mo ba to!


    e2 lng hanapin ko ung tabloid na un for complete nominees!
  • fighter24fighter24 lasallian,KAPAMILYA PExer
    c john loid ata nominee for best actor sa it might be you

    IKAW ANG LAHAT SA AKIN AY HNDI NOMINATED I THINK!
  • d3Xt3Rzd3Xt3Rz Tomorrow Becomes Yesterday PExer
    basta ako Bea Alonzo for best actress:)
  • svpprsvppr mustard seed PExer
    labo-labo naman...
  • micfercabmicfercab Member PExer
    Congrats Heart! being nominated for your exemplary performance
    in HIRAM as Best Actress is already an honor...considering this is your first Soap.

    Congrats din sa Panday Female Lead Role Mo! So happy for you!


    FOOTLOOSE
    Leo M. Bukas
    Taliba


    MATUTULOY pa rin ang 19th Star Awards for Television ng PMPC kahit na medyo mahirap ang buhay ngayon. Nakahanap na ng producer ang PMPC at nakatakda itong ipalabas sa Dec. 2 kung hindi mababago ang orihinal na plano.

    Walo ang maglalaban-laban for Best Drama Actress sa taong ito. Sila ay sina Kris Aquino (Hiram), Claudine Barretto (Marina), Angel Locsin (Darna), Ara Mina (Mulawin), Judy Ann Santos (Krystala), Regine Velasquez (Forever In My Heart) at Heart Evangelista (Hiram).

    Pito naman sa Best Drama Actor. Sila ay sina John Lloyd Cruz (It Might Be You), John Estrada (Hiram), Christopher de Leon (Hanggang Kailan), Diether Ocampo (Sana'y Wala Nang Wakas), Ariel Rivera (Forever In My Heart) at Jericho Rosales (Sana'y Wala Nang Wakas).


    kakatuwa naman ang article na ito sa huli pareho si Heart at Echo hehe
    me "at" sila hehe basta happy ako at nominated sila...wish ko lang sana palarin sila kung di man ok lang.
  • l0verb0yl0verb0y iNiir0G KIta PExer
    ^^^ What the heck? Masyadong late ang mga nominees dun... I mean "It Might Be You"?! "Sana'y Wala ng Wakas"?! "Marina"?! Although, I still think Clauds deserves the Best Actress Award... sana naman ang IALSA.

    Best Actress between: Clauds, Kris, and Heart
    Best Actor between: John Llyod and Jericho (na naman haha)
«1

Leave a Comment

BoldItalicStrikethroughOrdered listUnordered list
Emoji
Image
Align leftAlign centerAlign rightToggle HTML viewToggle full pageToggle lights
Drop image/file