PEx Highlights

REVIEW: The Breakup Playlist

"The Breakup Playlist is not a 'kilig' movie at all and it's not necessarily a bad thing." Check out PEx moderator forg's review of Piolo and Sarah's latest film!

read more

PEx Storm Watch: Clear Skies 'til Wednesday

Online reports are saying that Metro Manila will experience clear skies today until Wednesday. Circle back here for updates and announcements.

read more

Quiz Night Alert!

Hey PExers, we're having a Tennis Quiz Night this Thursday evening! More info and details here.

read more

Discuss NCAA 91 in PinoyExchange!

Balik NCAA season nanaman! Join the ongoing discussion with other PExers about the newest NCAA season in the official PEx NCAA forum.

read more

REVIEW: Terminator Genisys

Still on the fence about seeing the new Terminator movie? Our movie review might help you decide.

read more

PHOTOS: SMB Inches Closer to Finals Berth

The San Miguel Beermen are now a win away from the PBA Govs Cup Finals. Will they be able to finish it off on Wednesday? In the meantime, check out Game 3 photos here!

read more

Tue, May 5

Wed, May 6

FINAL

FINAL

KIA83
SMB78

Fri, May 8

FINAL

Sat, May 9

FINAL

SMB95

FINAL

Sun, May 10

Tue, May 12

Wed, May 13

FINAL

FINAL

KIA98

Fri, May 15

Sat, May 16

Sun, May 17

FINAL

SMB124

FINAL

Mon, May 18

FINAL

KIA85

Fri, May 22

Sat, May 23

Sun, May 24

FINAL

FINAL

SMB100

Tue, May 26

FINAL

KIA83

FINAL

Wed, May 27

FINAL

SMB116

FINAL

Fri, May 29

Sat, May 30

FINAL

KIA80

Sun, May 31

FINAL

SMB100

Tue, Jun 2

FINAL

NLEX113

Wed, Jun 3

Fri, Jun 5

FINAL

KIA63

FINAL

SMB96

Sat, Jun 6

Sun, Jun 7

FINAL

FINAL

Tue, Jun 9

FINAL

FINAL

SMB101

Wed, Jun 10

FINAL

KIA71

Fri, Jun 12

Sat, Jun 13

FINAL

Sun, Jun 14

FINAL

KIA94

FINAL

Tue, Jun 16

FINAL

SMB115

FINAL

STAR105

Wed, Jun 17

FINAL

Fri, Jun 19

FINAL

NLEX102

Sat, Jun 20

FINAL

SMB77

Sun, Jun 21

FINAL

STAR117

Tue, Jun 23

FINAL

Wed, Jun 24

FINAL

KIA88

FINAL

NLEX107

Fri, Jun 26

FINAL

STAR126

FINAL

Sat, Jun 27

FINAL

SMB99

Sun, Jun 28

FINAL

STAR101

Mon, Jun 29

FINAL

SMB102

Wed, Jul 1

FINAL

Thu, Jul 2

Fri, Jul 3

FINAL

Sat, Jul 4 - Araneta Coliseum

Sun, Jul 5 - Araneta Coliseum

05:00 PMALASKASTAR

Mon, Jul 6 - Araneta Coliseum

Page 14 of 20 First ... 4 13 14 15 ... Last
Results 261 to 280 of 393
  1. #261
    Quote Originally Posted by LOLOLOLOL View Post
    I-reserba na ' to!

  2. #262
    Quote Originally Posted by Jay P. Mercado View Post
    A sight for sore eyes?

    Or a sore sight for eyes?

    Both?

    Ang problema lang, baka walang pumusta sa San Mig. Kahit siguro mga taga-planeta, sa Alaska na pupusta.

  3. #263
    Quote Originally Posted by YoonJay18 View Post
    Both?

    Ang problema lang, baka walang pumusta sa San Mig. Kahit siguro mga taga-planeta, sa Alaska na pupusta.
    Damay mo na rin ang mga admin at mods!

  4. #264
    eto naman si chua may game kanina yun smc,di man lang humingi ng tips kay tim cone.

  5. #265
    Quote Originally Posted by LOLOLOLOL View Post
    http://profile.ak.fbcdn.net/hprofile-ak-ash3/c33.31.389.389/s160x160/534090_479603175396563_712851125_n.jpg
    dami kong tawa dito.. pwede!!

  6. #266
    Quote Originally Posted by Jay P. Mercado View Post
    Damay mo na rin ang mga admin at mods!
    Cancel na siguro ang bet na 'yun kung sakali. Walang talo, lahat panalo.

  7. #267
    Hahahahahah! Naging Alaska Fan lahat ng tao rito..

  8. #268
    Dating Sindikato EXSYN's Avatar
    Join Date
    Oct 2007
    Location
    In Your Screen
    Quote Originally Posted by YoonJay18 View Post
    Pag Alaska-San Mig Coffee nagharap sa playoffs, gagawa ako ng ganitong bet.

    Mukha naman ni Baroks ang pusta.
    Kung ipupusta nyo mukha ni Baroks, ang tanong sino naman sa Alaska ang mukhang ipupusta nila?

  9. #269
    Itatawid, ihahatid kita.. popsky's Avatar
    Join Date
    Mar 2008
    Location
    Ilalim ng tatsulok
    Quote Originally Posted by EXSYN View Post
    Kung ipupusta nyo mukha ni Baroks, ang tanong sino naman sa Alaska ang mukhang ipupusta nila?
    Mukhang si lebron ang ka-match eh.

  10. #270
    Kahit sino sa black brothers ang ipusta ng Alaska, pwedeng pwede.

  11. #271
    Dating Sindikato EXSYN's Avatar
    Join Date
    Oct 2007
    Location
    In Your Screen
    ^ LOL. pwede!

  12. #272

  13. #273
    congrats aces!

    sayang yung habol namin, hehe!

  14. #274
    Itatawid, ihahatid kita.. popsky's Avatar
    Join Date
    Mar 2008
    Location
    Ilalim ng tatsulok
    ^Hindi ka umabot sa update ng pusta noh? hehehe

  15. #275
    MIA pa si idol flying flying ah. busy pa yata sa 'negosyo' nya raw

  16. #276
    Quote Originally Posted by popsky View Post
    ^Hindi ka umabot sa update ng pusta noh? hehehe
    ano ba standing? 29-18 nung log out kanina hapon. lumamang ba alaska?

  17. #277
    Quote Originally Posted by jbpink87 View Post
    si DABIS sa amin..
    mas deserving ipusta si orig dabis espinas

  18. #278
    Itatawid, ihahatid kita.. popsky's Avatar
    Join Date
    Mar 2008
    Location
    Ilalim ng tatsulok
    Quote Originally Posted by arbeniginebra View Post
    ano ba standing? 29-18 nung log out kanina hapon. lumamang ba alaska?
    Bale Lamang ng 15 ang Alaska at nagpasabog ng 15-0 bomb ang BGK at napalitan ng lamang hanggang napansin ko na lang nanalo ang Aces. hehehe.. Sayang hindi mo napanood.

  19. #279
    hanggang April 23, 11:59PM ang effectivity nito?

    nice game din gin Kings, pinakaba mo kami kagabi noong third Q.

    wala pa rin tatalo sa Alaska

  20. #280
    Member bryangamo's Avatar
    Join Date
    Jun 2012
    Location
    kung saan may alak
    ampangit ng avatar ko...

    congrats sa aces..gandang laban..

Page 14 of 20 First ... 4 13 14 15 ... Last

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •  

PBA Team Standings

WIN - LOSS
Alaska Aces 8 3
San Miguel Beermen 8 3
GlobalPort Batang Pier 7 4
Rain or Shine Elasto Painters 7 4
Barako Bull Energy 6 5
Star Hotshots 6 5
Barangay Ginebra San Miguel 5 6
Kia Carnival 5 6
Meralco Bolts 5 6
Talk N Text Tropang Texters 5 6
NLEX Road Warriors 3 8
Blackwater Elite 1 10

Hot Topics

QUIZ NIGHT:

Hey PExers, we're having a Tennis Quiz Night this Thursday evening! More info and details here.

Hey PExers, we're having a Tennis Quiz Night this Thursday evening! More info and details here.

read more
PBA:

SMB moves closer to Finals berth after disposing ROS in Game 3, 114-108

SMB moves closer to Finals berth after disposing ROS in Game 3, 114-108

read more
PEx STORM WATCH:

Report: Metro Manila will experience clear skies today until Wednesday

Report: Metro Manila will experience clear skies today until Wednesday

read more
CHIT CHAT:

Girls, naligawan na ba kayo ng walang trabaho o tambay?

Girls, naligawan na ba kayo ng walang trabaho o tambay?

read more