PEx Highlights

PHOTOS: Alaska Books Last Playoff Slot

'Better late than never,' Alaska clinches the final seed in the PBA Commissioner's Cup playoffs after defeating Ginebra, 104-98.

read more

PROMO: Why did you leave your last job?

Join the poll, share your thoughts and get a chance to win GCs from Philippine Pizza Inc!

read more

Post your favorite live performances here!

We can all agree that some songs are better performed live. What are your favorites?

read more

10 Reasons to See the Commish Cup Playoffs

Belga vs Ginebra, the stellar play of the imports, Meralco and Barako Bull emerging as dark horses in the playoffs -- All that and more in our special playoff preview!

read more

REVIEW: Home

Jec and Aidan are here again to do another round of an adult and kiddie movie review of Dreamworks' new animated film, 'Home.'

read more

Saan ka pupunta ngayong Holy Week?

Are you going home to the province or will you just go on a staycation? Kwentuhan tayo dito sa thread na 'to!

read more

Tue, Jan 27

FINAL

KIA89

Wed, Jan 28

Fri, Jan 30

FINAL

KIA80

Sun, Feb 1

FINAL

Tue, Feb 3

FINAL

Wed, Feb 4

FINAL

KIA88
SMB78

Fri, Feb 6

Sat, Feb 7

FINAL

Sun, Feb 8

FINAL

KIA86

FINAL

SMB82

Tue, Feb 10

Wed, Feb 11

FINAL

SMB77

FINAL

Fri, Feb 13

FINAL

KIA92

Sat, Feb 14

Sun, Feb 15

Tue, Feb 17

FINAL

NLEX106

FINAL

SMB100

Wed, Feb 18

FINAL

KIA95

Fri, Feb 20

Sat, Feb 21

FINAL

SMB102

Sun, Feb 22

Tue, Feb 24

FINAL

NLEX100
SMB93

FINAL

Wed, Feb 25

FINAL

KIA106

Fri, Feb 27

FINAL

Sat, Feb 28

FINAL

KIA104

Sun, Mar 1

FINAL

SMB105

Tue, Mar 3

FINAL

KIA103

FINAL

SMB102

Wed, Mar 11

FINAL

Fri, Mar 13

FINAL

FINAL

SMB129

Sat, Mar 14

Sun, Mar 15

Tue, Mar 17

FINAL

FINAL

Wed, Mar 18

FINAL

KIA86
NLEX102

FINAL

SMB93

Fri, Mar 20

Sat, Mar 21

Sun, Mar 22

Tue, Mar 24

FINAL

FINAL

SMB106

Wed, Mar 25

FINAL

Fri, Mar 27

FINAL

FINAL

Sat, Mar 28 - MoA Arena

Sun, Mar 29 - Araneta Coliseum

05:15 PMMERALCONLEX
Page 14 of 20 First ... 4 13 14 15 ... Last
Results 261 to 280 of 393
  1. #261
    Quote Originally Posted by LOLOLOLOL View Post
    I-reserba na ' to!

  2. #262
    Quote Originally Posted by Jay P. Mercado View Post
    A sight for sore eyes?

    Or a sore sight for eyes?

    Both?

    Ang problema lang, baka walang pumusta sa San Mig. Kahit siguro mga taga-planeta, sa Alaska na pupusta.

  3. #263
    Quote Originally Posted by YoonJay18 View Post
    Both?

    Ang problema lang, baka walang pumusta sa San Mig. Kahit siguro mga taga-planeta, sa Alaska na pupusta.
    Damay mo na rin ang mga admin at mods!

  4. #264
    eto naman si chua may game kanina yun smc,di man lang humingi ng tips kay tim cone.

  5. #265
    Quote Originally Posted by LOLOLOLOL View Post
    http://profile.ak.fbcdn.net/hprofile-ak-ash3/c33.31.389.389/s160x160/534090_479603175396563_712851125_n.jpg
    dami kong tawa dito.. pwede!!

  6. #266
    Quote Originally Posted by Jay P. Mercado View Post
    Damay mo na rin ang mga admin at mods!
    Cancel na siguro ang bet na 'yun kung sakali. Walang talo, lahat panalo.

  7. #267
    Hahahahahah! Naging Alaska Fan lahat ng tao rito..

  8. #268
    Dating Sindikato EXSYN's Avatar
    Join Date
    Oct 2007
    Location
    In Your Screen
    Quote Originally Posted by YoonJay18 View Post
    Pag Alaska-San Mig Coffee nagharap sa playoffs, gagawa ako ng ganitong bet.

    Mukha naman ni Baroks ang pusta.
    Kung ipupusta nyo mukha ni Baroks, ang tanong sino naman sa Alaska ang mukhang ipupusta nila?

  9. #269
    Itatawid, ihahatid kita.. popsky's Avatar
    Join Date
    Mar 2008
    Location
    Ilalim ng tatsulok
    Quote Originally Posted by EXSYN View Post
    Kung ipupusta nyo mukha ni Baroks, ang tanong sino naman sa Alaska ang mukhang ipupusta nila?
    Mukhang si lebron ang ka-match eh.

  10. #270
    Kahit sino sa black brothers ang ipusta ng Alaska, pwedeng pwede.

  11. #271
    Dating Sindikato EXSYN's Avatar
    Join Date
    Oct 2007
    Location
    In Your Screen
    ^ LOL. pwede!

  12. #272

  13. #273
    congrats aces!

    sayang yung habol namin, hehe!

  14. #274
    Itatawid, ihahatid kita.. popsky's Avatar
    Join Date
    Mar 2008
    Location
    Ilalim ng tatsulok
    ^Hindi ka umabot sa update ng pusta noh? hehehe

  15. #275
    MIA pa si idol flying flying ah. busy pa yata sa 'negosyo' nya raw

  16. #276
    Quote Originally Posted by popsky View Post
    ^Hindi ka umabot sa update ng pusta noh? hehehe
    ano ba standing? 29-18 nung log out kanina hapon. lumamang ba alaska?

  17. #277
    Quote Originally Posted by jbpink87 View Post
    si DABIS sa amin..
    mas deserving ipusta si orig dabis espinas

  18. #278
    Itatawid, ihahatid kita.. popsky's Avatar
    Join Date
    Mar 2008
    Location
    Ilalim ng tatsulok
    Quote Originally Posted by arbeniginebra View Post
    ano ba standing? 29-18 nung log out kanina hapon. lumamang ba alaska?
    Bale Lamang ng 15 ang Alaska at nagpasabog ng 15-0 bomb ang BGK at napalitan ng lamang hanggang napansin ko na lang nanalo ang Aces. hehehe.. Sayang hindi mo napanood.

  19. #279
    hanggang April 23, 11:59PM ang effectivity nito?

    nice game din gin Kings, pinakaba mo kami kagabi noong third Q.

    wala pa rin tatalo sa Alaska

  20. #280
    Member bryangamo's Avatar
    Join Date
    Jun 2012
    Location
    kung saan may alak
    ampangit ng avatar ko...

    congrats sa aces..gandang laban..

Page 14 of 20 First ... 4 13 14 15 ... Last

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •  

PBA Team Standings

WIN - LOSS
Purefoods Star Hotshots 8 3
Rain or Shine Elasto Painters 8 3
Talk N Text Tropang Texters 8 3
Meralco Bolts 6 4
NLEX Road Warriors 6 5
Alaska Aces 5 6
Barako Bull Energy 5 6
Barangay Ginebra San Miguel 5 6
GlobalPort Batang Pier 4 7
Kia Carnival 4 7
San Miguel Beermen 4 7
Blackwater Elite 2 8

Hot Topics

PBA:

Banggaan na sa Commissioner's Cup playoffs! Sino ang mag-uuwi ng championship ngayong conference?

Banggaan na sa Commissioner's Cup playoffs! Sino ang mag-uuwi ng championship ngayong conference?

read more
TV:

It's Wrestlemania season once again! Where will you watch the 'Granddaddy of them All?'

It's Wrestlemania season once again! Where will you watch the 'Granddaddy of them All?'

read more
SHOWBIZ:

Comedian Vice Ganda, 'in a relationship' na!

Comedian Vice Ganda, 'in a relationship' na!

read more
SPORTS:

Pacquiao-Mayweather match to be aired simultaneously by Solar, ABS-CBN, GMA and TV5

Pacquiao-Mayweather match to be aired simultaneously by Solar, ABS-CBN, GMA and TV5

read more
TRAVEL:

Have you tried being credit card-dependent while traveling? Join the conversation here.

Have you tried being credit card-dependent while traveling? Join the conversation here.

read more