PEx Highlights

PHOTOS: Texters Clamp Down Painters

TNT seizes a commanding 3-2 series lead in their 103-94 victory over ROS. Full game gallery here!

read more

TRAVEL: Guess the Location Season 2!

We're currently working on another season of Guess the Location! Subscribe to this thread for game mechanics!

read more

The Refreshing Dila Falls of Bukidnon

Can't beat the heat? Head out to Bukidnon to experience the refreshing shower underneath the cascades of Dila Falls!

read more

REVIEW: Avengers: Age of Ultron

TeamPEx goes wild in this superkadupermegaboombastic panel review of the newest comic book blockbuster, Avengers: Age of Ultron.

read more

Binibining PEx 2015

Congratulations to PExer benefitofdoubt for winning Bb. PEx Universe! Check out the full list of winners here.

read more

MerlyVogue: Your Breakup Sounds Familiar!

Bakit nga ba nag-break si Gerald at Maja? Anong kaguluhan ang meron sa Your Face Sounds Familiar? Maki-chika na kasama si Merly!

read more

Tue, Jan 27

FINAL

KIA89

Wed, Jan 28

Fri, Jan 30

FINAL

KIA80

Sun, Feb 1

FINAL

Tue, Feb 3

FINAL

Wed, Feb 4

FINAL

KIA88
SMB78

Fri, Feb 6

Sat, Feb 7

FINAL

Sun, Feb 8

FINAL

KIA86

FINAL

SMB82

Tue, Feb 10

Wed, Feb 11

FINAL

SMB77

FINAL

Fri, Feb 13

FINAL

KIA92

Sat, Feb 14

Sun, Feb 15

Tue, Feb 17

FINAL

NLEX106

FINAL

SMB100

Wed, Feb 18

FINAL

KIA95

Fri, Feb 20

Sat, Feb 21

FINAL

SMB102

Sun, Feb 22

Tue, Feb 24

FINAL

NLEX100
SMB93

FINAL

Wed, Feb 25

FINAL

KIA106

Fri, Feb 27

FINAL

Sat, Feb 28

FINAL

KIA104

Sun, Mar 1

FINAL

SMB105

Tue, Mar 3

FINAL

KIA103

FINAL

SMB102

Wed, Mar 11

FINAL

Fri, Mar 13

FINAL

FINAL

SMB129

Sat, Mar 14

Sun, Mar 15

Tue, Mar 17

FINAL

FINAL

Wed, Mar 18

FINAL

KIA86
NLEX102

FINAL

SMB93

Fri, Mar 20

Sat, Mar 21

Sun, Mar 22

Tue, Mar 24

FINAL

FINAL

SMB106

Wed, Mar 25

FINAL

Fri, Mar 27

FINAL

FINAL

Sat, Mar 28

Sun, Mar 29

FINAL

Tue, Mar 31

Wed, Apr 1

Sun, Apr 5

Mon, Apr 6

Tue, Apr 7

Thu, Apr 9

Sat, Apr 11

Wed, Apr 15

Fri, Apr 17

Sun, Apr 19

Wed, Apr 22

Fri, Apr 24

Sun, Apr 26 - Araneta Coliseum

Page 5 of 16 First ... 4 5 6 15 ... Last
Results 81 to 100 of 302
  1. #81
    alam ko dorian pena played for Pasig-Rizal Pirates

  2. #82
    Quote Originally Posted by t_SKY View Post
    Pampanga Dragons!!!!!! Cabalen eh!

    Ato Agustin
    Jerome Ejercito
    Estong Ballesteros

    mas nauna ko to pinanood nung bata pa ko.
    O.T.

    Bata ka pa sir? But you seem to know Oasis (which happens to be my favorite band, next to the Beatles of course), from your avatar.

    Anyway, I got to see myself on tv because there were girls infront of us that were spotted by the cameraman of MBA. They used to replay games din nun.

    Add ko lang, Tyrone Bautista also used to play for Batangas Blades. Crowd favorite sa Blades si Jeff Sanders. Had a brief stint with the Beermen in the PBA bago sya nawala.

  3. #83
    Spectator
    Join Date
    May 2006
    Location
    Under The Table
    Quote Originally Posted by jay hamilton View Post
    alam ko dorian pena played for Pasig-Rizal Pirates
    He first played for the Negros Slashers before transferring to the Pirates. But I can't recall if he was part of the original Slashers lineup. He looked taller with a big hairdo and posted better-than-Adducul stats (23ppg/13rpg) while playing for the Slashers.

  4. #84
    si coach chot reyes naging coach ng ilo-ilo volts....

  5. #85
    Anong tawag dun sa freethrows sa three-point line?

    Nakakaloko yung rule nila na yun pero ang saya panuorin.

  6. #86
    Quote Originally Posted by Marshall_Matters View Post
    Anong tawag dun sa freethrows sa three-point line?

    Nakakaloko yung rule nila na yun pero ang saya panuorin.
    Ang tanda ko papipiliin ka kung 2 freethrows or 1 3 pt attempt pag na foul ka.

  7. #87
    Quote Originally Posted by never4get View Post
    Ang tanda ko papipiliin ka kung 2 freethrows or 1 3 pt attempt pag na foul ka.
    Nyek, ganun po pala yun.

    Akala ko kapag na-foul ka sa three-points lang.

    Hahaha.

    Parang promo sa mall lang ah.

    Di ba four points ang dunk?

  8. #88
    Quote Originally Posted by Marshall_Matters View Post
    Nyek, ganun po pala yun.

    Akala ko kapag na-foul ka sa three-points lang.

    Hahaha.

    Parang promo sa mall lang ah.

    Di ba four points ang dunk?
    can't remember kung 3 or 4 points yun

  9. #89
    Quote Originally Posted by never4get View Post
    can't remember kung 3 or 4 points yun
    Kaya pala sir, madalas na dunk kapag fastbreak.

    Kahit hindi mo inaakalang makaka-dunk ang isang player eh talagang todo talon para maka-3 points.

    Si Bruce Dacia pala duma-dunk eh no.

  10. #90
    Quote Originally Posted by nick_28 View Post
    si coach chot reyes naging coach ng ilo-ilo volts....
    Pangasinan ang team na hinawakan ni Chot Reyes.

  11. #91
    Quote Originally Posted by Marshall_Matters View Post
    Kaya pala sir, madalas na dunk kapag fastbreak.

    Kahit hindi mo inaakalang makaka-dunk ang isang player eh talagang todo talon para maka-3 points.

    Si Bruce Dacia pala duma-dunk eh no.
    Hyper maglaro si Dacia sa MBA dati pagdating sa PBA wala na. Sila ni Chris Clay, Ruben Dela Rosa ang madalas kong makitang highlights sa dakdakan

  12. #92
    Quote Originally Posted by never4get View Post
    Hyper maglaro si Dacia sa MBA dati pagdating sa PBA wala na. Sila ni Chris Clay, Ruben Dela Rosa ang madalas kong makitang highlights sa dakdakan
    Kaya nga sir eh, naburo si Dacia eh.

    Pati si Sam Mitchell din ata madalas.

    Eddie Laure din.

    Ay question, sino yung sa Socsargen Marlins na bigman na magaling?

    Max ang pangalan?

  13. #93
    Quote Originally Posted by Marshall_Matters View Post
    Kaya nga sir eh, naburo si Dacia eh.

    Pati si Sam Mitchell din ata madalas.

    Eddie Laure din.

    Ay question, sino yung sa Socsargen Marlins na bigman na magaling?

    Max ang pangalan?
    BRO MAD MAX DELANTES halimaw to sa loob maglaro

  14. #94
    blitz 3 yung sa fastbreak, not necessarily a dunk or a layup, three points ang score nun kapag naconvert yung basket within a certain amount of time. not sure lang kung 3 or 4 seconds yun.

    sa pba rookie game yung 3 points yung dunk shot.

    free 3 yung sa free throw sa 3 point line.

  15. #95
    Quote Originally Posted by joenel View Post
    BRO MAD MAX DELANTES halimaw to sa loob maglaro
    Ayun, salamat sir.

    Halimaw nga talaga ito maglaro sa loob, idol ko to dati eh. Mamaw din itsura hahaha.

    Sa Negros, may magaling na PG, si Maui Helar (tama ba?).

    Tapos sa Cebu Gems, may makulit maglaro, filam ata, Cris Mendoza.

  16. #96
    excited ako nung nagumpisa ang mba simply because we had our own home team...nawalan na lang ako ng gana when they imposed those silly new rules like blitz 3, etc...meron pa ata nag-suggest nun na iurong yung baseline to add more space for actions under the basket, parang ganun...i mean who were they to change basketball rules?

    anyways, it was also during that time when ildefonso (who's from my province) entered the pba and suited up for smb (my favorite team)...so goodbye mba!

  17. #97
    may PG din dati na magaling unnag-college sa ADAMSON FALCONS at naglaro ata sa BATANGAS BLADE un nakalimutan ko lang kung sino

  18. #98
    Quote Originally Posted by joenel View Post
    may PG din dati na magaling unnag-college sa ADAMSON FALCONS at naglaro ata sa BATANGAS BLADE un nakalimutan ko lang kung sino
    kung di ako nag kakamali si Dennis Madrid napakasimple mag laro pero very effective

  19. #99
    Kaano ano ni Kenneth Duremdes si Jojit Duremdes?

  20. #100

Page 5 of 16 First ... 4 5 6 15 ... Last

Tags for this Thread

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •  

PBA Team Standings

WIN - LOSS
Purefoods Star Hotshots 8 3
Rain or Shine Elasto Painters 8 3
Talk N Text Tropang Texters 8 3
Meralco Bolts 6 4
NLEX Road Warriors 6 5
Alaska Aces 5 6
Barako Bull Energy 5 6
Barangay Ginebra San Miguel 5 6
GlobalPort Batang Pier 4 7
Kia Carnival 4 7
San Miguel Beermen 4 7
Blackwater Elite 2 8

Hot Topics

PBA:

Texters a win away from Commish Cup Championship after 103-94 victory over RoS

Texters a win away from Commish Cup Championship after 103-94 victory over RoS

read more
CHIT CHAT:

Naiirita ka ba o natutuwa sa Dubsmash?

Naiirita ka ba o natutuwa sa Dubsmash?

read more
TRAVEL:

We're currently working on another season of Guess the Location! Subscribe to this thread for game mechanics!

We're currently working on another season of Guess the Location! Subscribe to this thread for game mechanics!

read more
SHOWBIZ:

Sinetch ang singer na confeermed na baklita pala? Sali na sa PEx Blind Items thread!

Sinetch ang singer na confeermed na baklita pala? Sali na sa PEx Blind Items thread!

read more
PROMO:

We are giving away exclusive 'Avengers: Age of Ultron' premium items. Hurry now and join our promo!

We are giving away exclusive 'Avengers: Age of Ultron' premium items. Hurry now and join our promo!

read more
FOOD:

Anong mga international food chains ang gusto mo magkaroon dito sa Pinas?

Anong mga international food chains ang gusto mo magkaroon dito sa Pinas?

read more