PEx Highlights

REVIEW: Past Tense

Our reviewer thinks Past Tense is a step down from KimXi's previous outing, Bride for Rent. Read the full review here!

read more

5 Biggest Impressions in UAAP Volleyball

An even better Alyssa Valdez, the struggling Lady Bulldogs and UST's wonderkid. Find out other big impressions in week 1 of UAAP Volleyball here!

read more

Show Me Your EDM Teeths!

In this week's episode of SMYT, Chelsey and Merly poke fun at artistas who may have gone too far by releasing albums to boost their careers.

read more

PHOTOS: Indian Aces vs Singapore Slammers

Check out the scenes from IPTL Day 1 between the Indian Aces versus the Singapore Slammers.

read more

FEATURE: BasketBros: The Second Edition

We were surprised at the interest generated by last week's special PBA feature on BasketBros. So we decided to put up a Part 2. Read it here!

read more

PHOTOS: UAE Royals vs Manila Mavericks

View the full album of the UAE Royals vs Manila Mavericks in IPTL Day 1 here!

read more

Page 28 of 105 FirstFirst ... 18 27 28 29 38 78 ... LastLast
Results 541 to 560 of 2090
  1. #541
    The Battle of the Pilot Episodes

    Pilot Episode Ratings:


    Top 12 Pilot Episode Ratings of GMA 7 Primetime Shows

    Darna 47.1 (April 4, 2008)
    Encantadia 45.9 (May 2, 2005)
    Dyesebel: 44.9 (April 28, 2008)
    Kamandag: 42.9 (November 19, 2007)
    Asian Treasures 41.8 (January 15, 2007)
    Codename Asero: 40.1 (July 14, 2008)
    Lupin 37.8 (April 9, 2007)
    Etheria: 38.6 (Dec. 12, 2005)
    Captain Barbell: 37.5 (May 29, 2006)
    Marimar: 36.6 (Aug 13, 2007)
    Joaquin Bordado 36.6 (February 11, 2008)
    Sugo 36.5 (July 04, 2005)

  2. #542
    parang asiwa umarte si jc,lalo nung tawagin syang daddy nung bata.

    he's too young for the role.

    dapat si alfred vargas na lang.

  3. #543
    TV Ratings: (October 13)

    Family Feud (GMA-7) 21.2%; Kapamilya Deal Or No Deal (ABS-CBN) 21.6%
    24 Oras (GMA-7) 31.2%; TV Patrol World (ABS-CBN) 26.5%
    Codename: Asero (GMA-7) 33.2%; Dyosa (ABS-CBN) 25.6%
    Dyesebel (GMA-7) 35.1%; I Love Betty La Fea (ABS-CBN) 26.6%
    La Lola (GMA-7) 35.8%; Iisa Pa Lamang (ABS-CBN) 28%; Kahit Isang Saglit (ABS-CBN) 19.1%
    Survivor Philippines (GMA-7) 27.4%; Three Dads And One Mom (ABS-CBN) 16.9%
    Ripley's Believe It Or Not (GMA-7) 19.7%; Bandila (ABS-CBN) 9.1%; Saksi (GMA-7) 12.7%

  4. #544
    TV Ratings (October 12)

    SiS 16.4% vs. Boy and Kris 11%;
    Marimar 25.5% vs. Game Ka Na Ba 15.8%;
    Eat Bulaga 27.5% vs. Wowowee 18%;
    Daisy Siete 19.6% at Una Kang Naging Akin 22.1% vs. Ligaw na Bulaklak 13.6% at El Cuerpo del Deseo 15%;
    Gaano Kadalas ang Minsan 23.4% vs. Las Tontas 9.2%;
    Family Feud 23.4% vs. Deal or No Deal 18.7%;
    24 Oras 31.4% vs. TV Patrol 26.8%;
    Codename: Asero 34.4% vs. Dyosa 27.5%;
    Dyesebel 38.2% vs. I ♥ Betty La Fea 27.3%;
    Lalola 35.8% vs. Iisa Pa Lamang 26.8%;
    Survivor Philippines 31.2% vs. Kahit Isang Saglit 19.8%;
    My Husband’s Wo*man 24.1% vs. Three Dads with One Mommy 17.6%
    World Records 20.5% vs. Bandila 8.4%;Saksi 10.3%.

  5. #545
    possible/probabale winners "22nd Star Awards for Television"

    Best Drama Actress:

    Sunshine Dizon (Impostora)

    Judy Ann Santos (Ysabella)

    Lovi Poe (Sine Novela Presents: Kaputol Ng Isang Awit)

    Coney Reyes (Ysabella)

    Dina Bonnevie (Babangon Ako't Dudurugin Kita)

    Angel Locsin (Lobo). either of the two



    Best Drama Actor


    Mark Anthony Fernandez (Impostora)

    Sam Milby (Maging Sino Ka Man, Book 2)

    Piolo Pascual (Lobo)

    John Lloyd Cruz (Maging Sino Ka Man, Part 2)
    either of the two


    Robin Padilla (Joaquin Bordado)

    Tirso Cruz III (Sine Novela Presents: Kaputol ng Isang Awit)

    Ryan Eigenmann (Lobo)



    Best Single Performance by an Actress category

    Maalaala Mo Kaya ng ABS-CBN

    Gloria Romero ("Singsing" episode)

    Susan Roces ("Basura")


    Helen Gamboa ("Mesa")

    Cherry Pie Picache ("Tren")

    Shaina Magdayao ("Telebisyon")

    Angel Locsin ("Pilat")



    Best Single Performance by an Actor category

    Maalaala Mo Kaya ng ABS-CBN

    Dolphy ("Bisikleta")

    Eddie Garcia ("Singsing")

    Gary Valenciano ("Bag")

    John Wayne Sace ("Mesa")

    Gabby Concepcion ("Taxi")

    Joshua Dionisio ("Sako").




    Best Drama Anthology


    Maalaala Mo Kaya ABS-CBN 2

    Your Song ABS-CBN 2

    Magpakailanman GMA-7.

    Maynila GMA 7


    Best Primetime TV Series

    Lobo ABS-CBN 2

    Ysabella ABS-CBN 2

    Impostora GMA 7


    La Vendetta GMA 7

    Joaquin Bordado GMA 7



    Best Daytime Drama Series


    Prinsesa Ng Banyera ABS-CBN 2

    Kaputol ng Isang Awit GMA 7

    Maging Akin Ka Lamang GMA 7

    My Only Love GMA 7


    Best Comedy Actress nominees:

    Pokwang (That's My Doc)

    Ai Ai Delas Alas (Komiks Presents: Volta)

    Rufa Mae Quinto (Bubble Gang)
    either of the two


    Susan Roces (John En Shirley)

    Sharlene San Pedro (Goin' Bulilit)

    Nova Villa (That's My Doc)

    Maricel Soriano (John En Shirley).


    Best Comedy Actor

    Michael V (Bubble Gang)

    Ogie Alcasid (Bubble Gang)
    either of the two


    Joey De Leon (Nuts Entertainment)

    Roderick Paulate (That's My Doc)

    Vic Sotto (Ful Haus)

    Redford White (Kokey).



    Best Comedy Show


    Ful Haus GMA-7


    John En Shirley ABS-CBN 2

    That's My Doc ABS-CBN 2


    Best Gag Show

    Bubble Gang GMA 7


    Nuts Entertainment GMA 7

    Goin' Bulilit ABS-CBN 2


    Best Female TV host

    Regine Velasquez (SOP Rules)

    Pia Guanio (Eat Bulaga!)

    Valerie Concepcion (Wowowee)
    either of the two


    Pokwang (Wowowee)

    Toni Gonzaga (ASAP '08)



    Best Male TV host:


    Willie Revillame (Wowowee)

    Ogie Alcasid (SOP Rules)


    Martin Nievera (ASAP '08)

    German Moreno (Walang Tulugan With The Master Showman)

    Vic Sotto (Eat Bulaga).


    Best Variety Show

    Eat Bulaga GMA 7

    Wowowee ABS-CBN2


    Best Musical Variety

    ASAP '08 (ABS-CBN 2)


    SOP Rules (GMA 7)

    Walang Tulugan With The Master Showman (GMA 7)


    Best Showbiz-Oriented Show

    The Buzz ABS-CBN 2

    Entertainment Live ABS-CBN 2

    Startalk GMA 7

    Showbiz Central GMA 7

    The Ricky Lo Exclusives QTY 11

    Chika Mo, Chika Ko UNTV.


    Best Male Showbiz-Oriented Show Host


    Boy Abunda (The Buzz)


    Raymond Gutierrez (Showbiz Central)

    Ricky Lo (The Ricky Lo Exclusives)

    Luis Manzano (Entertainment Live).


    Best Female Showbiz-Oriented Show Host


    Pia Guanio (Showbiz Central)


    Cristy Fermin (The Buzz)

    Toni Gonzaga (Entertainment Live) either of the two


    Ruffa Gutierrez (The Buzz)

    Lolit Solis (Startalk)

    Rufa Mae Quinto (Showbiz Central).



    Best Celebrity Talk Show


    Sis (GMA 7)

    Boy And Kris (ABS-CBN 2)

    Sharon (ABS-CBN 2)

    Moms (Q-11) either of the two

    The Sweet Life (Q 11).



    Best Celebrity Talk Show host

    Boy Abunda and Kris Aquino (Boy And Kris)

    Lani Mercado, Manilyn Reynes, and Sherilyn Reyes (Moms)

    Janice de Belen, Gelli de Belen, and Carmina Villarroel (Sis)

    Lucy Torres-Gomez and Wilma Doesnt (The Sweet Life)

    Jaya (One Proud Mama)


    BEST GAME SHOW:

    All-Star K: The P1 Million Videoke Challenge (GMA-7)

    GoBingo (GMA-7)

    Pilipinas, Game Ka Na Ba? (ABS-CBN)
    either of the two

    Tok! Tok! Tok! Isang Milyon Pasok (GMA-7)



    BEST GAME SHOW HOST:

    Allan K and Jaya (All-Star K: The P1 Million Videoke Challenge)

    Arnell Ignacio (GoBingo)


    Edu Manzano (Pilipinas, Game Ka Na Ba?)

    Paolo Bediones (Tok! Tok! Tok! Isang Milyon Pasok)



    BEST TALENT SEARCH PROGRAM:

    Shall We Dance (ABC 5)

    U Can Dance: Version 2 (ABS-CBN)

    Coca-Cola's Ride To Fame: Yes To Your Dreams! (GMA-7)

    Move: The Search for Billy Crawford's Pinoy Dancers (GMA-7)



    BEST TALENT SEARCH PROGRAM HOST:

    Drew Arellano and Karel Marquez (Coca-Cola's Ride To Fame: Yes To Your Dreams!)

    Billy Crawford (Move: The Search for Billy Crawford's Pinoy Dancers)

    Lucy Torres-Gomez, Arnell Ignacio, and Dominic Ochoa (Shall We Dance)

    Iya Villania and Derek Ramsay (U Can Dance: Version 2)



    BEST NEW MALE TV PERSONALITY:

    Jon Avila (Komiks Presents: Kapitan Boom)


    Robi Domingo (ASAP '08)

    Josef Elizalde (ASAP '08)

    Hayden Kho (SOP Rules)

    Bruce Quebral (Your Song Presents: One More Chance)

    Doc Ferds Recio (Born To Be Wild)



    BEST NEW FEMALE TV PERSONALITY:

    Marianna Del Rio (Komiks Presents: Kapitan Boom)

    Maricris Garcia (SOP Rules)


    Patricia Gayod (Maalaala Mo Kaya / "Dagat" episode)

    Daiana Meneses (Eat Bulaga!)

    Kylie Padilla (Joaquin Bordado)

    Nicole Uysiuseng (ASAP '08)



    BEST YOUTH-ORIENTED SHOW:

    Star Magic Presents: Abt Ur Luv, Ur Lyf 2 (ABS-CBN)

    Star Magic Presents: Astigs (ABS-CBN)

    Boys Nxt Door (GMA-7)


    Gokada Go! (ABS-CBN)



    BEST HORROR OR FANTASY PROGRAM:


    ESP (GMA)

    Tasya Fantasya (GMA-7)

    Komiks Presents: Kapitan Boom (ABS-CBN)

    Komiks Presents: Volta (ABS-CBN)


    Super Inggo 1.5: Ang Bagong Bangis (ABS-CBN)



    BEST NEWS PROGRAM:


    Bandila (ABS-CBN)

    Balitanghali (Q 11)

    Saksi: Liga Ng Katotohanan (GMA-7)

    TV Patrol World (ABS-CBN)

    24 Oras (GMA-7)
    either of the two




    BEST MALE NEWSCASTER:


    Martin Andanar (Sentro)

    Julius Babao (TV Patrol World)

    Arnold Clavio (Saksi: Liga ng Katotohanan)

    Mike Enriquez (24 Oras)

    Ted Failon (TV Patrol World)

    Alex Santos (TV Patrol Sabado)



    BEST FEMALE NEWSCASTER:

    Karen Davila (TV Patrol World)

    Ces Oreña-Drilon (Bandila)

    Precious Hipolito (Express Balita)

    Vicky Morales (Saksi: Liga ng Katotohanan)

    Korina Sanchez (Bandila)

    Mel Tiangco (24 Oras)



    BEST PUBLIC SERVICE PROGRAM:

    Imbestigador (GMA-7)

    XXX: Eksklusibo, Eksplosibong Ekspose (ABS-CBN)

    Bitag (UNTV)

    Emergency (GMA-7)

    SOCO: Scene of the Crime Operatives (ABS-CBN)

    Wish Ko Lang (GMA-7)
    either of the two



    BEST PUBLIC SERVICE PROGRAM HOST:


    Julius Babao, Karen Davila, and Henry Omaga-Diaz (XXX: Eksklusibo, Eksplosibong Ekspose)

    Mike Enriquez (Imbestigador)

    Vicky Morales (Wish Ko Lang)

    Jessica Soho (Reunions)either of the two

    Ben Tulfo (Bitag, UNTV)



    BEST DOCUMENTARY PROGRAM:


    I-Witness: The GMA Documentaries (GMA-7)


    Probe (ABS-CBN)

    Reporter's Notebook (GMA-7)

    The Correspondents (ABS-CBN)



    BEST DOCUMENTARY PROGRAM HOST:


    Karen Davila, Abner Mercado, Bernadette Sembrano, and Ces Oreña-Drilon (The Correspondents)

    Cheche Lazaro, Pinky Webb, Hera Sanchez, Robert Alejandro, Akiko Thomson, and Adrian Ayalin (Probe)

    Kara David, Howie Severino, Sandra Aguinaldo, and Jay Taruc (I-Witness: The GMA Documentaries)


    Maki Pulido and Jiggy Manicad (Reporter's Notebook)



    BEST DOCUMENTARY SPECIAL:

    Harapan: The Jun Lozada Exposé (ABS-CBN)

    Koneksiyon: Anatomy of a Political Scandal (GMA-7)

    Runaways: Human Trafficking Sa Jordan (ABS-CBN)

    Signos: Ang Banta ng Nagbabagong Klima (GMA-7)


    Sisid: Underwater Special (GMA-7)



    BEST MAGAZINE SHOW:

    Kapuso Mo, Jessica Soho (GMA-7)


    Mel And Joey (GMA-7)

    Proudly Filipina (Q 11)

    Rated K (ABS-CBN) either of the two

    100% Pinoy (GMA-7)



    BEST MAGAZINE SHOW HOST:


    Jessica Soho (Kapuso Mo, Jessica Soho)

    Mel Tiangco and Joey de Leon (Mel And Joey)

    Charlene Gonzalez (Proudly Filipina)

    Korina Sanchez (Rated K)


    Miriam Quiambao and Joaquin Valdez (100% Pinoy)



    BEST PUBLIC AFFAIRS PROGRAM:

    Hot Seat (Q 11)

    Review Philippines (Q 11)

    Up Close and Personal (IBC-13)

    Y-Speak (Studio 23)



    BEST PUBLIC AFFAIRS PROGRAM HOST:

    Jessica Soho (Hot Seat)


    Mike Enriquez (Review Philippines)

    Marissa del Mar (Up Close and Personal)

    Bianca Gonzalez and Atom Araullo (Y-Speak)



    BEST MORNING SHOW:

    Unang Hirit (GMA-7)

    Umagang Kay Ganda (ABS-CBN)

    One Morning (NBN 4)

    Good Morning, Kuya (UNTV)



    BEST MORNING SHOW HOST:

    Arnold Clavio, Susie Entrata-Abrera, Lyn Ching-Pascual, Rhea Santos, Jolina Magdangal, Winnie Monsod, Oscar Orbos, Regine Tolentino, Drew Arellano, Eagle Riggs, Love Añover, and Lhar Santiago (Unang Hirit)

    Edu Manzano, Pinky Webb, Bernadette Sembrano, Rica Peralejo, Donita Rose, Kim Atienza, Alex Santos, Anthony Taberna, Winnie Cordero, and Ogie Diaz (Umagang Kay Ganda)[/I]

    Aljo Bendijo, Claudine Trillo, Chal Lontoc, Nikki Jimenez, and Bobby Yan (One Morning)

    Daniel Razon, Aida Gonzales, Allan Encarnacion, Rene Jose, Ryan Ramos, Janice Gotardo, Tony Arevalo, Krist Melecio, Chris Dela Cruz, Sahlee Piamonte, and Lola Sela (Good Morning, Kuya)



    BEST LIFESTYLE SHOW:


    Fit And Fab (Q 11)

    Kay Susan Tayo (GMA-7)

    Living It Up (Q 11)

    Urban Zone (ABS-CBN 2)

    Us Girls (Studio 23)



    BEST LIFESTYLE SHOW HOST:

    Maggie Wilson and Theresa Licaros (Fit And Fab)

    Susan Enriquez (Kay Susan Tayo)

    Raymond Gutierrez, Issa Litton, Sam Oh, and Tim Yap (Living It Up)

    Daphne Osmeña-Paez (Urban Zone)

    Angel Aquino, Cheska Garcia, and Iya Villania (Us Girls)



    BEST REALITY PROGRAM:


    Kung Ako Ikaw (GMA-7)

    Pinoy Records (GMA-7)

    The Debutante (Q 11)

    Gandang Ricky Reyes: Parlor Game (Q 11)

    Got 2B Fit: The Del Monte Fit N' Right Challenge (ABS-CBN)

    Hired! (Q 11)
    either of the two




    BEST REALITY PROGRAM HOST:


    Joey Marquez and Keempee de Leon (Kung Ako Ikaw)

    Manny Pacquiao and Chris Tiu (Pinoy Records)

    Marc Nelson (The Debutante)

    Ricky Reyes (Gandang Ricky Reyes: Parlor Game)

    Mariel Rodriguez (Got 2B Fit: The Del Monte Fit N' Right Challenge)

    Mariz Umali and Paolo Abrera (Hired!, Q 11)




    BEST TRAVEL SHOW:


    Balik-Bayan (Q 11)

    Pinoy Meets World (GMA-7)
    either of the two


    Trip Na Trip (ABS-CBN)

    Travel Time (Studio 23)

    WOW: What's On Weekend (Studio 23)



    BEST TRAVEL SHOW HOST:


    Drew Arellano (Balik-Bayan)

    The GMA News and Public Affairs Team (Pinoy Meets World)

    Katherine de Castro, Uma Khouny, Franzen Fajardo, Kian Kazemi, and Jayson Gainza (Trip Na Trip)

    Susan Calo-Medina and Lui Villaruz (Travel Time)

    Dr. Joel Mendez with Loida Lagunay, Josephine Sanchez, and Josephine Duterte (WOW: What's On Weekend)



    BEST EDUCATIONAL PROGRAM:


    Matanglawin (ABS-CBN)

    Born To Be Wild (GMA-7)

    Busog Lusog (ABS-CBN)

    Chef To Go (Q 11)

    Kabuhayang Swak na Swak (ABS-CBN)


    Ka-Toque (Q 11)



    BEST EDUCATIONAL PROGRAM HOST:


    Kim Atienza (Matanglawin)

    Romi Garduce and Doc Ferds Recio (Born To Be Wild)

    Christine Bersola-Babao and Ruben Gonzaga (Busog Lusog)


    Rob Pengson (Chef To Go)

    Amy Perez and Uma Khouny (Kabuhayang Swak Na Swak)

    Jeramiah Favia, Luis Rey Logarta, Darl Christian Lopez, Mariemiel Sison, and Jonah Sebastian Trinidad (Ka-Toque)



    BEST CHILDREN SHOW:


    Art Angel (GMA-7)

    Kids On Q (Q 11)


    KNC: Kawan Ng Cordero (UNTV)

    Sine'Skwela (Studio 23)

    5 And A Half (Studio 23)



    BEST CHILDREN SHOW HOST:


    Pia Arcangel, Tonipet Gaba, and Krystal Reyes (Art Angel)

    Tonipet Gaba, Ella Guevarra, Romina De Jesus, David Hubalde, Sam Turingan, Renford Alano, Aria Cariño, Isabella Dayto, Caleb Gotico, Eugene Herrera, Nikki Liu, Mikee De Vega, and Samantha Turingan (Kids On Q)


    Eric Cabobos, JP Ramirez, Maysie Mirani, Roselle Aquino, Mikee Samson, Joshua Dapun, JR Melecio, Cedie Caisip, and Anjene Manalang (KNC: Kawan Ng Cordero)

    Tado Jimenez, Bombi Plata, and Shiela May Junsay (Sine'Skwela)

    Russ John Tanagon, Rhea Jane Tanagon, Rafael John Tanagon, Brisbane, and Cha-Cha (5 And A Half)

  6. #546

  7. #547
    Quote Originally Posted by clsy View Post
    In fairness to Rhian, hindi naman tita niya nagpasok sa kanya sa GMA. Pinahanap siya ng bosses ng GMA when they saw her sa McDo comm'l.
    yup. pinahanap siya ng GMA pero di naman alam ng marami nung una na pamangkin siya ni Ms. Ida Henares. di natin maiaalis na isipin na napapaboran siya kasi pamangkin siya ng head ng GMAAC. hindi man yan aminin pero kita sa mga nangyayari. yes, she is talented pero ang nirereklamo lang naman ng iba ay bakit ang dami niyang projects tapos yung iba parang napabayaan na ng GMAAC. ang hinihiling lang naman ng iba ay maging fair diyan sa GMAAC. I've nothing against Rhian as a person though dahil alam kong mabait siya at approachable naman.

  8. #548
    Quote Originally Posted by **kenjie** View Post
    Baka hindi na gagawin TV special kasi break na daw si Rhian at Philip Gozon ang nakababatang kapatid ni GMA Films President Annette Gozon at anak ni Felipe Gozon. Balita nga, hindi na lang mabawi ni Annette yung Lalola kasi nakakahiya. Niloko daw ni Rhian si Philip at ginamit lang

    from igma.tv:

    http://i36.tinypic.com/23m3gnr.jpg

    BASKETBALL PLAYER ANG BAGONG BF NI RHIAN?

    May ipinadalang impormasyon sa amin tungkol kay Rhian Rmos. Pagkatapos ng makatotohanang expose ng inyong lingkod tungkol sa pagde-date nina Rayver Cruz at Rhian Ramos sa Amalia's Restaurant sa BF Paranaque ay narito na naman ang isang expose na nakarating sa amin. "Kumpirmado ng break sina Philip Gozon at Rhian Ramos. Ang aking source ay close at common friend ni Philip Gozon at Mark Tupaz (bokalista ng Shamrock at isa sa matalik na kaibigan ni Philip)

    Tumagal lamang ng isang buwan ang relasyon ng dalawa. Naging maayos naman daw ang paghihiwalay ni Rhian at Philip.

    Ayon sa aking source, unang nagkakilala ang dalawa noong June 29, 2008 sa after party ng My Monster Mom Premiere. Mula noon ay naging malapit na diumano ang dalawa at noong July 13, 2008 (Linggo) ay officially naging mag on si Rhian at Philip.

    Ayon pa sa aking source, sinundo pa ni Philip si Rhian sa Mall of Asia kung saan nag cover ang dalaga ng Pinoy Idol. Mula doon ay tumungo sila sa bahay ng mga Gozon upang ipakilala na si Rhian bilang GIRLFRIEND kina Annette at Lito Abrogar.

    Naimbitahan din sina Tracy Garcia, Marc Tupaz at ang aking source sa nasabing okasyon.

    Ngunit nais linawin ng aking source na hindi totoo ang kumalat na balita na nireguluhan ni Philip ng sasakyan ang ina ni Rhian.

    Officially nakipagbreak diumano si Philip kay Rhian noong August 13, 3 araw bago ito tumungo sa Boston upang ipagpatuloy ang pagaaral sa Harvard. Naging maayos naman raw ang pakikipagbreak ni Philip kay Rhian at nagawa pa nitong imbitahan para manood ng sine si Rhian, Nadine at ang ina nito sa may Greenbelt.

    May 4 na rason na ibinigay ang aking source kung bakit nakipagbreak si Philip.

    Una ay ang long distance relationship.

    Pangalawa ang pakikipag barkada ni rhian sa mga kilalang ecstassy user na sina Raffy Tesoro at Wesley Villarica.

    Pangatlo ang pagtutol ng ama ni Philip na si Felipe Gozon sa nasabing relasyon. Wala raw problema kina Annette o sa nanay ni Rhian bagkus malaki ang pagtutol ni Felipe Gozon sa rason na masyadong negatibo ang imahe ni Rhian sa publiko na maaaring madamay ang kanilang pamilya.

    Ang pang apat ay ang sinasabing 3rd party kung saan 2 beses na nahuli at napag alaman ni Philip na nakikipag date si Rhian sa ibang lalaki. At hindi si Rayver Cruz ang tinutukoy na aming source. Isang nagngangalang Simon David Atkins.

    Si Simon David Atkins ay ang hearthrob point guard ng Dela Salle Green Archers sa UAAP. Nag aral din ito sa Dela Salle Zobel kung saan nag high school si Rhian. Ayon sa aking source, 2ng year high school pa lamang si Rhian sa Zobel ay naka M.U. na niya si Simon. Dalawang taon ang agwat ng kanilang edad.

    Nang pumasok sa pag aartista si Rhian ay naging malabo ang relasyon ng dalawa. Naging malapit ulit si Rhian at Philip noong Hunyo lamang kung saan nag krus ang landas nila sa isang party ng kanilang kaibigan.

    Mula noon ay inuumaga na diumano ang dalawa sa pag chat sa YM at sa telepono.

    May ilang beses rin diumanong nahuling nanonood ng sine ang dalawa sa Alabang Town Center at nagdidinner sa may BF Homes Paranaque

    Isang source pa ang nagparating sa amin ng impormasyon na noong August 22 ay nakitang magkasama si Rhian at Simon Atkins sa The Fort.

    Nakita din diumano ang dalawa noong August 23 ng gabi na magkasamang dumating sa debut party nang isang nagngangalang Pia Bravo. Ayon sa mga nakasaksi, lasing na lasing si Rhian sa nasabing party at sa isang sulok diumano ay nakitang naghahalikan sina Simon Atkins at Rhian Ramos. Madaling alamin ito sapagkat madaming nakasaksi.

    Ayon naman sa isa pang impormantei, pagkatapos ng mga taping ni rhian ay palagi diumano ito dumidiretso sa bahay nina Simon. Madalas din itong nakikitang kasama ng nakababatang kapatid ni Simon na si Claire Atkins.

    May huling naikwento pa sa amin ang aming source. Noong sabado (september 6) ay nakita si Rhian sa upper A ng Araneta Coliseum kasama ang kapatid ni Simon na si Claire Atkins. Ngunit ayon sa isang kaibigan ni Simon, nakita muna si Rhian sa locker room ng nasabing lugar kasama si Simon Atkins. Hindi nila maaaring maitanggi ang impormasyong ito sapagkat ipinakita pa mismo si Rhian sa coverage ng Studio 23.

    Pawakas na hirit ng aking source, "syento por syento at hindi maaaring ideny nila na magkasama sila sa debut party ni Pia Bravo at pati na rin sa Araneta Colisum dahil napakaraming witness na maaaring magpatunay"
    pwedeng totoo ito, pwede ring hindi kasi yung nagsulat ng article kaduda-duda eh. banned yan sa GMA eh kaya mga sinusulat against sa kanila at sa mga talents ng network.

  9. #549
    in fairness, okay ang lalola. so far so good. pawang good reviews and comments nababasa ko sa mga online forum.

  10. #550
    Quote Originally Posted by rhenmaj View Post
    parang asiwa umarte si jc,lalo nung tawagin syang daddy nung bata.

    he's too young for the role.

    dapat si alfred vargas na lang.
    si anbel ba naman ang manager

  11. #551
    Buti dinadala ni keempee si Rhian

    Buti tapos na Role ni Jewel Wag na sna sya Mabuhay nakaka Umay kasi Umarte saka Mag salita

  12. #552
    Quote Originally Posted by Moiter View Post
    Buti dinadala ni keempee si Rhian

    Buti tapos na Role ni Jewel Wag na sna sya Mabuhay nakaka Umay kasi Umarte saka Mag salita
    Agree ako sa iyo, si Keempee ang nagdadala ng show

    At dapat lang mag rate ito, TODO TODO ANG PUBLICITY AT PROMO NA ITO.

    Kita naman sa SOP na buong show si Rhian Ramos ang pinapakita

    Naaawa nga ako sa Gagambino, halos one week lang ang publicity pero ang Lalola, ilang buwan...

    Hahahaha

  13. #553
    Sissie DaToic starczamora's Avatar
    Join Date
    Nov 2003
    Location
    Not today, Satan!
    Lecheng split 'yan.

  14. #554
    kakatawa nga si keempee tapos pag nakikita ko si marvin, nabu-bwisit ako

  15. #555
    today's lalola episode: 4 stars.


    i enjoyed it immensely!


    in fernez, keri ni rhian.


    bravo!

  16. #556
    I'm enjoying La Lola huh! In fairness nag-improve ang acting ni rhian. I have to say though that Keempee is a riot.

  17. #557
    hilarious noong akala mo ay naniniwala na si kempee tapos sinabunutan si rhian . in fernez, ganda ng locks ni rhian.

  18. #558
    kelan po to?

    Quote Originally Posted by healthy View Post
    possible/probabale winners "22nd Star Awards for Television"

    Best Drama Actress:

    Sunshine Dizon (Impostora)

    Judy Ann Santos (Ysabella)

    Lovi Poe (Sine Novela Presents: Kaputol Ng Isang Awit)

    Coney Reyes (Ysabella)

    Dina Bonnevie (Babangon Ako't Dudurugin Kita)

    Angel Locsin (Lobo). either of the two



    Best Drama Actor


    Mark Anthony Fernandez (Impostora)

    Sam Milby (Maging Sino Ka Man, Book 2)

    Piolo Pascual (Lobo)

    John Lloyd Cruz (Maging Sino Ka Man, Part 2)
    either of the two


    Robin Padilla (Joaquin Bordado)

    Tirso Cruz III (Sine Novela Presents: Kaputol ng Isang Awit)

    Ryan Eigenmann (Lobo)



    Best Single Performance by an Actress category

    Maalaala Mo Kaya ng ABS-CBN

    Gloria Romero ("Singsing" episode)

    Susan Roces ("Basura")


    Helen Gamboa ("Mesa")

    Cherry Pie Picache ("Tren")

    Shaina Magdayao ("Telebisyon")

    Angel Locsin ("Pilat")



    Best Single Performance by an Actor category

    Maalaala Mo Kaya ng ABS-CBN

    Dolphy ("Bisikleta")

    Eddie Garcia ("Singsing")

    Gary Valenciano ("Bag")

    John Wayne Sace ("Mesa")

    Gabby Concepcion ("Taxi")

    Joshua Dionisio ("Sako").




    Best Drama Anthology


    Maalaala Mo Kaya ABS-CBN 2

    Your Song ABS-CBN 2

    Magpakailanman GMA-7.

    Maynila GMA 7


    Best Primetime TV Series

    Lobo ABS-CBN 2

    Ysabella ABS-CBN 2

    Impostora GMA 7


    La Vendetta GMA 7

    Joaquin Bordado GMA 7



    Best Daytime Drama Series


    Prinsesa Ng Banyera ABS-CBN 2

    Kaputol ng Isang Awit GMA 7

    Maging Akin Ka Lamang GMA 7

    My Only Love GMA 7


    Best Comedy Actress nominees:

    Pokwang (That's My Doc)

    Ai Ai Delas Alas (Komiks Presents: Volta)

    Rufa Mae Quinto (Bubble Gang)
    either of the two


    Susan Roces (John En Shirley)

    Sharlene San Pedro (Goin' Bulilit)

    Nova Villa (That's My Doc)

    Maricel Soriano (John En Shirley).


    Best Comedy Actor

    Michael V (Bubble Gang)

    Ogie Alcasid (Bubble Gang)
    either of the two


    Joey De Leon (Nuts Entertainment)

    Roderick Paulate (That's My Doc)

    Vic Sotto (Ful Haus)

    Redford White (Kokey).



    Best Comedy Show


    Ful Haus GMA-7


    John En Shirley ABS-CBN 2

    That's My Doc ABS-CBN 2


    Best Gag Show

    Bubble Gang GMA 7


    Nuts Entertainment GMA 7

    Goin' Bulilit ABS-CBN 2


    Best Female TV host

    Regine Velasquez (SOP Rules)

    Pia Guanio (Eat Bulaga!)

    Valerie Concepcion (Wowowee)
    either of the two


    Pokwang (Wowowee)

    Toni Gonzaga (ASAP '08)



    Best Male TV host:


    Willie Revillame (Wowowee)

    Ogie Alcasid (SOP Rules)


    Martin Nievera (ASAP '08)

    German Moreno (Walang Tulugan With The Master Showman)

    Vic Sotto (Eat Bulaga).


    Best Variety Show

    Eat Bulaga GMA 7

    Wowowee ABS-CBN2


    Best Musical Variety

    ASAP '08 (ABS-CBN 2)


    SOP Rules (GMA 7)

    Walang Tulugan With The Master Showman (GMA 7)


    Best Showbiz-Oriented Show

    The Buzz ABS-CBN 2

    Entertainment Live ABS-CBN 2

    Startalk GMA 7

    Showbiz Central GMA 7

    The Ricky Lo Exclusives QTY 11

    Chika Mo, Chika Ko UNTV.


    Best Male Showbiz-Oriented Show Host


    Boy Abunda (The Buzz)


    Raymond Gutierrez (Showbiz Central)

    Ricky Lo (The Ricky Lo Exclusives)

    Luis Manzano (Entertainment Live).


    Best Female Showbiz-Oriented Show Host


    Pia Guanio (Showbiz Central)


    Cristy Fermin (The Buzz)

    Toni Gonzaga (Entertainment Live) either of the two


    Ruffa Gutierrez (The Buzz)

    Lolit Solis (Startalk)

    Rufa Mae Quinto (Showbiz Central).



    Best Celebrity Talk Show


    Sis (GMA 7)

    Boy And Kris (ABS-CBN 2)

    Sharon (ABS-CBN 2)

    Moms (Q-11) either of the two

    The Sweet Life (Q 11).



    Best Celebrity Talk Show host

    Boy Abunda and Kris Aquino (Boy And Kris)

    Lani Mercado, Manilyn Reynes, and Sherilyn Reyes (Moms)

    Janice de Belen, Gelli de Belen, and Carmina Villarroel (Sis)

    Lucy Torres-Gomez and Wilma Doesnt (The Sweet Life)

    Jaya (One Proud Mama)


    BEST GAME SHOW:

    All-Star K: The P1 Million Videoke Challenge (GMA-7)

    GoBingo (GMA-7)

    Pilipinas, Game Ka Na Ba? (ABS-CBN)
    either of the two

    Tok! Tok! Tok! Isang Milyon Pasok (GMA-7)



    BEST GAME SHOW HOST:

    Allan K and Jaya (All-Star K: The P1 Million Videoke Challenge)

    Arnell Ignacio (GoBingo)


    Edu Manzano (Pilipinas, Game Ka Na Ba?)

    Paolo Bediones (Tok! Tok! Tok! Isang Milyon Pasok)



    BEST TALENT SEARCH PROGRAM:

    Shall We Dance (ABC 5)

    U Can Dance: Version 2 (ABS-CBN)

    Coca-Cola's Ride To Fame: Yes To Your Dreams! (GMA-7)

    Move: The Search for Billy Crawford's Pinoy Dancers (GMA-7)



    BEST TALENT SEARCH PROGRAM HOST:

    Drew Arellano and Karel Marquez (Coca-Cola's Ride To Fame: Yes To Your Dreams!)

    Billy Crawford (Move: The Search for Billy Crawford's Pinoy Dancers)

    Lucy Torres-Gomez, Arnell Ignacio, and Dominic Ochoa (Shall We Dance)

    Iya Villania and Derek Ramsay (U Can Dance: Version 2)



    BEST NEW MALE TV PERSONALITY:

    Jon Avila (Komiks Presents: Kapitan Boom)


    Robi Domingo (ASAP '08)

    Josef Elizalde (ASAP '08)

    Hayden Kho (SOP Rules)

    Bruce Quebral (Your Song Presents: One More Chance)

    Doc Ferds Recio (Born To Be Wild)



    BEST NEW FEMALE TV PERSONALITY:

    Marianna Del Rio (Komiks Presents: Kapitan Boom)

    Maricris Garcia (SOP Rules)


    Patricia Gayod (Maalaala Mo Kaya / "Dagat" episode)

    Daiana Meneses (Eat Bulaga!)

    Kylie Padilla (Joaquin Bordado)

    Nicole Uysiuseng (ASAP '08)



    BEST YOUTH-ORIENTED SHOW:

    Star Magic Presents: Abt Ur Luv, Ur Lyf 2 (ABS-CBN)

    Star Magic Presents: Astigs (ABS-CBN)

    Boys Nxt Door (GMA-7)


    Gokada Go! (ABS-CBN)



    BEST HORROR OR FANTASY PROGRAM:


    ESP (GMA)

    Tasya Fantasya (GMA-7)

    Komiks Presents: Kapitan Boom (ABS-CBN)

    Komiks Presents: Volta (ABS-CBN)


    Super Inggo 1.5: Ang Bagong Bangis (ABS-CBN)



    BEST NEWS PROGRAM:


    Bandila (ABS-CBN)

    Balitanghali (Q 11)

    Saksi: Liga Ng Katotohanan (GMA-7)

    TV Patrol World (ABS-CBN)

    24 Oras (GMA-7)
    either of the two




    BEST MALE NEWSCASTER:


    Martin Andanar (Sentro)

    Julius Babao (TV Patrol World)

    Arnold Clavio (Saksi: Liga ng Katotohanan)

    Mike Enriquez (24 Oras)

    Ted Failon (TV Patrol World)

    Alex Santos (TV Patrol Sabado)



    BEST FEMALE NEWSCASTER:

    Karen Davila (TV Patrol World)

    Ces Oreña-Drilon (Bandila)

    Precious Hipolito (Express Balita)

    Vicky Morales (Saksi: Liga ng Katotohanan)

    Korina Sanchez (Bandila)

    Mel Tiangco (24 Oras)



    BEST PUBLIC SERVICE PROGRAM:

    Imbestigador (GMA-7)

    XXX: Eksklusibo, Eksplosibong Ekspose (ABS-CBN)

    Bitag (UNTV)

    Emergency (GMA-7)

    SOCO: Scene of the Crime Operatives (ABS-CBN)

    Wish Ko Lang (GMA-7)
    either of the two



    BEST PUBLIC SERVICE PROGRAM HOST:


    Julius Babao, Karen Davila, and Henry Omaga-Diaz (XXX: Eksklusibo, Eksplosibong Ekspose)

    Mike Enriquez (Imbestigador)

    Vicky Morales (Wish Ko Lang)

    Jessica Soho (Reunions)either of the two

    Ben Tulfo (Bitag, UNTV)



    BEST DOCUMENTARY PROGRAM:


    I-Witness: The GMA Documentaries (GMA-7)


    Probe (ABS-CBN)

    Reporter's Notebook (GMA-7)

    The Correspondents (ABS-CBN)



    BEST DOCUMENTARY PROGRAM HOST:


    Karen Davila, Abner Mercado, Bernadette Sembrano, and Ces Oreña-Drilon (The Correspondents)

    Cheche Lazaro, Pinky Webb, Hera Sanchez, Robert Alejandro, Akiko Thomson, and Adrian Ayalin (Probe)

    Kara David, Howie Severino, Sandra Aguinaldo, and Jay Taruc (I-Witness: The GMA Documentaries)


    Maki Pulido and Jiggy Manicad (Reporter's Notebook)



    BEST DOCUMENTARY SPECIAL:

    Harapan: The Jun Lozada Exposé (ABS-CBN)

    Koneksiyon: Anatomy of a Political Scandal (GMA-7)

    Runaways: Human Trafficking Sa Jordan (ABS-CBN)

    Signos: Ang Banta ng Nagbabagong Klima (GMA-7)


    Sisid: Underwater Special (GMA-7)



    BEST MAGAZINE SHOW:

    Kapuso Mo, Jessica Soho (GMA-7)


    Mel And Joey (GMA-7)

    Proudly Filipina (Q 11)

    Rated K (ABS-CBN) either of the two

    100% Pinoy (GMA-7)



    BEST MAGAZINE SHOW HOST:


    Jessica Soho (Kapuso Mo, Jessica Soho)

    Mel Tiangco and Joey de Leon (Mel And Joey)

    Charlene Gonzalez (Proudly Filipina)

    Korina Sanchez (Rated K)


    Miriam Quiambao and Joaquin Valdez (100% Pinoy)



    BEST PUBLIC AFFAIRS PROGRAM:

    Hot Seat (Q 11)

    Review Philippines (Q 11)

    Up Close and Personal (IBC-13)

    Y-Speak (Studio 23)



    BEST PUBLIC AFFAIRS PROGRAM HOST:

    Jessica Soho (Hot Seat)


    Mike Enriquez (Review Philippines)

    Marissa del Mar (Up Close and Personal)

    Bianca Gonzalez and Atom Araullo (Y-Speak)



    BEST MORNING SHOW:

    Unang Hirit (GMA-7)

    Umagang Kay Ganda (ABS-CBN)

    One Morning (NBN 4)

    Good Morning, Kuya (UNTV)



    BEST MORNING SHOW HOST:

    Arnold Clavio, Susie Entrata-Abrera, Lyn Ching-Pascual, Rhea Santos, Jolina Magdangal, Winnie Monsod, Oscar Orbos, Regine Tolentino, Drew Arellano, Eagle Riggs, Love Añover, and Lhar Santiago (Unang Hirit)

    Edu Manzano, Pinky Webb, Bernadette Sembrano, Rica Peralejo, Donita Rose, Kim Atienza, Alex Santos, Anthony Taberna, Winnie Cordero, and Ogie Diaz (Umagang Kay Ganda)[/I]

    Aljo Bendijo, Claudine Trillo, Chal Lontoc, Nikki Jimenez, and Bobby Yan (One Morning)

    Daniel Razon, Aida Gonzales, Allan Encarnacion, Rene Jose, Ryan Ramos, Janice Gotardo, Tony Arevalo, Krist Melecio, Chris Dela Cruz, Sahlee Piamonte, and Lola Sela (Good Morning, Kuya)



    BEST LIFESTYLE SHOW:


    Fit And Fab (Q 11)

    Kay Susan Tayo (GMA-7)

    Living It Up (Q 11)

    Urban Zone (ABS-CBN 2)

    Us Girls (Studio 23)



    BEST LIFESTYLE SHOW HOST:

    Maggie Wilson and Theresa Licaros (Fit And Fab)

    Susan Enriquez (Kay Susan Tayo)

    Raymond Gutierrez, Issa Litton, Sam Oh, and Tim Yap (Living It Up)

    Daphne Osmeña-Paez (Urban Zone)

    Angel Aquino, Cheska Garcia, and Iya Villania (Us Girls)



    BEST REALITY PROGRAM:


    Kung Ako Ikaw (GMA-7)

    Pinoy Records (GMA-7)

    The Debutante (Q 11)

    Gandang Ricky Reyes: Parlor Game (Q 11)

    Got 2B Fit: The Del Monte Fit N' Right Challenge (ABS-CBN)

    Hired! (Q 11)
    either of the two




    BEST REALITY PROGRAM HOST:


    Joey Marquez and Keempee de Leon (Kung Ako Ikaw)

    Manny Pacquiao and Chris Tiu (Pinoy Records)

    Marc Nelson (The Debutante)

    Ricky Reyes (Gandang Ricky Reyes: Parlor Game)

    Mariel Rodriguez (Got 2B Fit: The Del Monte Fit N' Right Challenge)

    Mariz Umali and Paolo Abrera (Hired!, Q 11)




    BEST TRAVEL SHOW:


    Balik-Bayan (Q 11)

    Pinoy Meets World (GMA-7)
    either of the two


    Trip Na Trip (ABS-CBN)

    Travel Time (Studio 23)

    WOW: What's On Weekend (Studio 23)



    BEST TRAVEL SHOW HOST:


    Drew Arellano (Balik-Bayan)

    The GMA News and Public Affairs Team (Pinoy Meets World)

    Katherine de Castro, Uma Khouny, Franzen Fajardo, Kian Kazemi, and Jayson Gainza (Trip Na Trip)

    Susan Calo-Medina and Lui Villaruz (Travel Time)

    Dr. Joel Mendez with Loida Lagunay, Josephine Sanchez, and Josephine Duterte (WOW: What's On Weekend)



    BEST EDUCATIONAL PROGRAM:


    Matanglawin (ABS-CBN)

    Born To Be Wild (GMA-7)

    Busog Lusog (ABS-CBN)

    Chef To Go (Q 11)

    Kabuhayang Swak na Swak (ABS-CBN)


    Ka-Toque (Q 11)



    BEST EDUCATIONAL PROGRAM HOST:


    Kim Atienza (Matanglawin)

    Romi Garduce and Doc Ferds Recio (Born To Be Wild)

    Christine Bersola-Babao and Ruben Gonzaga (Busog Lusog)


    Rob Pengson (Chef To Go)

    Amy Perez and Uma Khouny (Kabuhayang Swak Na Swak)

    Jeramiah Favia, Luis Rey Logarta, Darl Christian Lopez, Mariemiel Sison, and Jonah Sebastian Trinidad (Ka-Toque)



    BEST CHILDREN SHOW:


    Art Angel (GMA-7)

    Kids On Q (Q 11)


    KNC: Kawan Ng Cordero (UNTV)

    Sine'Skwela (Studio 23)

    5 And A Half (Studio 23)



    BEST CHILDREN SHOW HOST:


    Pia Arcangel, Tonipet Gaba, and Krystal Reyes (Art Angel)

    Tonipet Gaba, Ella Guevarra, Romina De Jesus, David Hubalde, Sam Turingan, Renford Alano, Aria Cariño, Isabella Dayto, Caleb Gotico, Eugene Herrera, Nikki Liu, Mikee De Vega, and Samantha Turingan (Kids On Q)


    Eric Cabobos, JP Ramirez, Maysie Mirani, Roselle Aquino, Mikee Samson, Joshua Dapun, JR Melecio, Cedie Caisip, and Anjene Manalang (KNC: Kawan Ng Cordero)

    Tado Jimenez, Bombi Plata, and Shiela May Junsay (Sine'Skwela)

    Russ John Tanagon, Rhea Jane Tanagon, Rafael John Tanagon, Brisbane, and Cha-Cha (5 And A Half)

  19. #559
    Quote Originally Posted by --SuperBoy-- View Post
    kelan po to?
    ang awarding ng mga mananalo sa PMPC ay sa November pa,i just posted the nominees at kung sino sa tingin ko ang mananalo..

  20. #560
    ganda ng La Lola kanina girl na si Lalo kaya Lola na siya, haha.........

Page 28 of 105 FirstFirst ... 18 27 28 29 38 78 ... LastLast

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •  

Hot Topics

PBA:

Samboy 'Skywalker' Lim rushed to hospital after playing in an exhibition game

Samboy 'Skywalker' Lim rushed to hospital after playing in an exhibition game

read more
SPORTS:

Indian Aces and Singapore Slammers pick up wins in IPTL Day 1

Indian Aces and Singapore Slammers pick up wins in IPTL Day 1

read more
TV:

The Voice PH blind auditions continue this weekend! Join the ongoing discussion here.

The Voice PH blind auditions continue this weekend! Join the ongoing discussion here.

read more
BEST OF 2014:

1 more week to get your votes in! Vote for your favorite artists, athletes and movies here.

1 more week to get your votes in! Vote for your favorite artists, athletes and movies here.

read more
SHOWBIZ:

What are your thoughts on Be Careful With My Heart's finale?

What are your thoughts on Be Careful With My Heart's finale?

read more
NMFtv:

Chieffy Caligdong reveals the real reason why he retired from the Philippine Azkals

Chieffy Caligdong reveals the real reason why he retired from the Philippine Azkals

read more